Tool đổi toàn bộ thông tin máy tính

mình kích xong ramdall xong rồi kích Ok thì nó hiện lỗi này, xin chỉ giáo các cao nhân ạ

Attachments

83.5 KB · Views: 248
    94.6 KB · Views: 255
Cảm ơn bác nhưng em chạy tool change info trên VMware thì bị lỗi này This Application Cannot Run Under A Virtual Machine. Nhờ các bác trợ giúp với ạ. Xin cảm ơn các bác

Cảm ơn bác nhưng em chạy tool change info trên VMware thì bị lỗi này This Application Cannot Run Under A Virtual Machine. Nhờ các bác trợ giúp với ạ. Xin cảm ơn các bác
Nó cảnh báo không chạy được trong môi trường máy ảo đó!

mình kích xong ramdall xong rồi kích Ok thì nó hiện lỗi này, xin chỉ giáo các cao nhân ạ
Đây không phải lỗi mà là 1 tính năng bác nha. Cái bảng đầu tiên nó cảnh báo bác là thông tin sau khi thay đổi sẽ ko thể khôi phục lại như cũ. Bạn có thể phải cài đặt lại hệ thống để trở về mặc định. Cái bảng thứ 2 nó hỏi bác có đồng ý pha ke hay không. Click OK là nó pha ke chết cm luôn đấy

Đọc 1 loạt cmt thì thấy 1 lần đổi thông tin máy thì chỉ tăng dc 1 lượt xem cho video nếu ai muốn cheat cho vấn đề video, reg thì cũng chỉ dc 1 lần, ae khai sáng giúp e với

Bac nào rành về VMware cho mình hỏi là mình tạo máy ảo xong rồi h muốn cắm dcom vào để fake ip thì nó lại ko nhận dcom mình có xem mấy cách trên mạng đều ko dc có ai rành về cái này chỉ mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,495
Latest member
topnhacaiasia

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom