• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tool convert RRS android.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
I. Đặt vấn đề.

- Cách đây nhiều tháng khi cài ứng dụng War Summoner thì đột nhiên nó nâng cấp và không thể chạy một cách bình thường như "ngày hôm qua" nữa.
- Cách đây vài hôm có nhiều người đang lead con COK và lưu RRS thì tối lại nó nâng cấp để chống Bluétack làm cho RRS của bạn trở thàh vô dụng. Cả đống dữ liệu được lưu không thẻ chạy lại trên BS. Net có nguy cơ bị die, tài khảon có nguy cơ bị ban và ko được paid.
- Dữ liệu RRS của các bạn di chuyển cồng kềnh, không thể send lên internet để thuê các dịch vụ RRS thuê.
- Nhiều tình huống khác xảy ra nữa. Chỉ khi bạn là admin lâu năm thì sẽ nhận ra nhiều điều mà người mới chưa lường trước.

II. Tool.

Tool giúp bạn chuyển đổi dữ liệu đã lưu trữ Pre RRS sang dữ liệu mới. Dữ liẹu đó có thể chạy trên các thiết bị android tương thích khác.
- Ví dụ: Bạn đã backup dữ liệu để rrs trên Bluestack (pre RRS). Bây giờ bạn có thể dùng tool để convert sang dữ liệu mà bạn có thể Re Open lại trên Droixd 4, điện thoại thật hay bất kỳ giả lập Android nào.
- Lợi ích: Dữ liệu được gói gọn, đơn giản có thể di chuyển cả nghìn thiết bị(đã backup) sang thẻ nhớ 512MB để chèn vào điện thoại. Chủ động RRS được offer tránh vì một việc nhỏ không hoàn thành mà mất luôn giá trị lớn.

III Phát hành:

- Do tình trạng chôm chỉa, bắt chước ý tưởng rồi nhận vơ của mình mà chẳng biết nguồn gốc thực dẫn tới thực giả lẫn lộn. Tình trạng crack rồi bán lại vô phương cứu chữa (Windows mới ra có 1 ngày đã bị crack rồi huống gì những tool như bọn mình, người mới chỉ có kinh nghiệm 4 tháng lập trình thực thụ). Nên rất nhiều ý tưởng và tool của mình không được đưa ra nữa.
- Nay nhu cầu trên là có thật và admin thực thụ kiếm vài chục nghìn $/thangs cũng khá là nhiều. Do đó mình tính sẽ phát triển nó thành bản thương mại khi nhận được công sức thu về tương xứng.

1. Hoặc là bán 10 bản ( Vì admin thực thụ và chịu chơi không mấy người đâu). Khi đủ 10 người có nhu cầu mua thì mình sẽ bán 1 lần và tuyệt đối không bán thêm nữa. Giá mong muốn mỗi bản 300$.
2. Hoặc là chỉ bán 1 bản. Ai mua kiểu này thì bao luôn phần còn lại.
3. Hoặc là không đủ số luợng thì tool sẽ không bao giờ được thấy.

Cám ơn các bạn đã đọc tin.

Đây không phải là topic mua bán mà là thăm dò, gợi ý.Đưa ra bài toán và đã được giải quyết bởi candylop.
- Nếu có quan tâm thực sự thì tự nhiên bạn sẽ có niềm tin về người giới thiệu này và tự nhiên biết cách liên lạc. Những comment trên này xem như lời nói thoáng qua không được ghi nhận.

thật sự ko có ý gì, nhưng cái chuyện chạy rrs kiểu này cũng k quá phức tạp. có điều bác code được tool bác bán thì vẫn ủng hộ tinh thần vì giúp anh em trong forum :)

Giữ sài cho chắc cú đi thím

Cám ơn.

Ko nên bán ra bác ạ . để ăn ko nat sớm . nhiều khi mua xong họ share để cracks rồi họ dùng là bt bác . bác kiếm vài k thì 3k đáng là bao mà nát nữa

nếu mới đầu đoc các bạn còn mơ hồ và đánh giá tool chưa đúng giá trị thật sự tool
tool này nó có giá trị rất lơn với các admin, hiện tại RRS Android tren thi trường chỉ có Quang VU và Tinsoft, RRS Quang VU có dung lượng 300 đên 400MB còn đỡ
của Tinsoft lên cả G, rất tốn kém bộ nhớ HDD, còn SDD chắc ko ai chơi nôi, vì lưu đc vài chục là tắt thở,, đó mới là 1 ngày , gặp các off nó đòi RRS 1 tuần hoặc hơn thì mình nghĩ 10TB cũng chả đủ :)
nên theo mình đánh giá tool RRS này chủ động được bộ nhớ RRS và chủ động được địa điêm và thiết bị chạy thế này, cái giá đó quá hợp lý

I. Đặt vấn đề.

II. Tool.

III Phát hành:

thật sự là mình đọc 3 cái mục lục rồi cmt rồi đi ra :oops:

Ko nên bán ra bác ạ . để ăn ko nat sớm . nhiều khi mua xong họ share để cracks rồi họ dùng là bt bác . bác kiếm vài k thì 3k đáng là bao mà nát nữa
Lúc đó có crack thì công sức cũng đủ đền đáp với cái giá tương xứng rồi. Ko cần băn khoăn nữa.
COK chơi lead NOX vẫn bình thường có thấy lỗi gì đâu
Vâng, gặp tình huống thì sẽ cần và quan tâm rồi quay lại lục lọi tìm bài rồi mới đọc kỹ từng dấu phẩy lận. Bình thường như thế này có thể bạn không quan tâm lắm.
nếu mới đầu đoc các bạn còn mơ hồ và đánh giá tool chưa đúng giá trị thật sự tool
tool này nó có giá trị rất lơn với các admin, hiện tại RRS Android tren thi trường chỉ có Quang VU và Tinsoft, RRS Quang VU có dung lượng 300 đên 400MB còn đỡ
của Tinsoft lên cả G, rất tốn kém bộ nhớ HDD, còn SDD chắc ko ai chơi nôi, vì lưu đc vài chục là tắt thở,, đó mới là 1 ngày , gặp các off nó đòi RRS 1 tuần hoặc hơn thì mình nghĩ 10TB cũng chả đủ :)
nên theo mình đánh giá tool RRS này chủ động được bộ nhớ RRS và chủ động được địa điêm và thiết bị chạy thế này, cái giá đó quá hợp lý

Vấn đề ko phải là tốn kém bộ nhớ HDD. Mà là sự cứu nguy một bàn thua trông thấy khi bạn đang lưu trữ dữ liệu để RRS cho con offer nào đó bằng Bluétack mà ngày mai lại con offer đó cập nhật làm cho Bluestack không chạy được con đó nữa. Điều này dẫn tơi bạn ko RRS được, dẫn tới Fraud traffic dẫn tới die acc và mất tiền nhiều.
Nếu convert được dữ lệu từ Bluestacks thì có thể dùng tạm thời trên điện thoại thật (Hoặc thím nào xài hệ thống face device của mình bán ra trước đây thì có thể chạy bình thường). Thì nó cứu cho bạn 1 bàn thua trông tháy.
Nếu bàn thua có giá trị nhỏ hơn giá của tool thì cũng khoong cần mua. Như đã nói ở trên, admin nhiều lắm nhưng admin hiểu biết và chịu chơi không nhiều. Người mua họ biét cách liên lạc chứ ko cần comment.

Đề nghị từ group mobile off rằng mấy tool này bạn nên private + các group lớn cũng đã solve đc vụ này gần hết rồi vì họ có đủ tiền để thuê coder outsourcing và bạn có thể dùng nó để kiếm ra tiền gấp mấy chục lần số tiền bạn bán đc. Đừng đi vào vết xe đổ ăn nóng vài bạc lẻ của mấy thánh như tinsof, darkne... để nát mảng đó rồi adv nó kiếm thêm đường khác để chặn cứ vậy ae coder phải miệt mài code để vượt. Tại sao ko dùng tgian đó để ăn off cho mập thay nhỉ :D. Thân quyết định cuối vẫn thuộc về bạn :D năm mới ae phát tài

Đề nghị từ group mobile off rằng mấy tool này bạn nên private + các group lớn cũng đã solve đc vụ này gần hết rồi vì họ có đủ tiền để thuê coder outsourcing và bạn có thể dùng nó để kiếm ra tiền gấp mấy chục lần số tiền bạn bán đc. Đừng đi vào vết xe đổ ăn nóng vài bạc lẻ của mấy thánh như tinsof, darkne... để nát mảng đó rồi adv nó kiếm thêm đường khác để chặn cứ vậy ae coder phải miệt mài code để vượt. Tại sao ko dùng tgian đó để ăn off cho mập thay nhỉ :D. Thân quyết định cuối vẫn thuộc về bạn :D năm mới ae phát tài
hơi ... ích kỷ nhưng lại là điều khá hay. mình vẫn ủng hộ bác này, có mấy tool rất sáng tạo, cũng đúng trong thời gian này có kha khá assmin đang lao đao vì con cok =]]

vẫn chưa thấy cần thiết lắm ở khâu này, quan trọng bjo là nén file lưu full rrs làm sao dưới 100mb và khả năng bung ra khôi phục nhanh thôi. Quyết định nhất ở hiện tại chỉ muốn có thế

vẫn chưa thấy cần thiết lắm ở khâu này, quan trọng bjo là nén file lưu full rrs làm sao dưới 100mb và khả năng bung ra khôi phục nhanh thôi. Quyết định nhất ở hiện tại chỉ muốn có thế
rrs của @candylop chỉ có vài trăm kb thôi, không tới 1MB, chắc đạt yêu cầu của bác :D

Bạn không đọc tiêu đề rồi. Nếu rãnh thì đọc tiếp bài viết.

Tool mình là tool convert giúp bạn chuyển đổi dữ liệu RRS từ các hệ thống lưu RRS khác chạy trên Bluestack sang kiểu dữ liệu có thể phục hồi lại trên Droix, điện thoại thật. Nhằm cứu nguy cho bạn những bàn thua trông thấy khi cần chạy lại RR. Chứ tool không đơn thuần là tool RRS như cái mà các bạn đã và đang làm.

Lưu full nha bác, ko phải dạng lưu apk + data apk + info device đâu... giờ chạy rrs đều cần phải lưu full cả
Lưu Full để làm gì bác? Nếu cần lưu full thì tại sao dữ liệu chỉ có 100MB thôi mà ko phải 1000MB (có phải vì đã lược bỏ những cái không quan trọng, không cần thiết không).
Dù gì đi nữa thì mình chưa bao giờ bán tool rrs cả.

Nhu cầu có vẻ ít quá, chắc có lẽ mình sẽ bỏ project này không phát triển bản thương mại được. Cám ơn các bạn đã quan tâm

Bạn không đọc tiêu đề rồi. Nếu rãnh thì đọc tiếp bài viết.

Tool mình là tool convert giúp bạn chuyển đổi dữ liệu RRS từ các hệ thống lưu RRS khác chạy trên Bluestack sang kiểu dữ liệu có thể phục hồi lại trên Droix, điện thoại thật. Nhằm cứu nguy cho bạn những bàn thua trông thấy khi cần chạy lại RR. Chứ tool không đơn thuần là tool RRS như cái mà các bạn đã và đang làm.

Lưu Full để làm gì bác? Nếu cần lưu full thì tại sao dữ liệu chỉ có 100MB thôi mà ko phải 1000MB (có phải vì đã lược bỏ những cái không quan trọng, không cần thiết không).
Dù gì đi nữa thì mình chưa bao giờ bán tool rrs cả.

Nhu cầu có vẻ ít quá, chắc có lẽ mình sẽ bỏ project này không phát triển bản thương mại được. Cám ơn các bạn đã quan tâm
có thể nhiều bác chưa hình dung được cái tool có thể làm gì :D rất hữu ích đấy. tuy nhiên rất may là mình cũng làm được và cũng không có ý định thương mại như bác này. để topic lại cho ae lỡ ai cần thì pm là được rồi :)
Lưu full nha bác, ko phải dạng lưu apk + data apk + info device đâu... giờ chạy rrs đều cần phải lưu full cả
bác thích lưu full dung lượng nhẹ? vẫn có cách cho bác, nén lại còn 10% là dưới 100MB ngay, có điều máy bác có chịu nổi không, đó k phải vấn đề.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom