Tool change info cpu trên pc

mmo1986

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Chào các bác, trước đây e có nhớ là có một post nào đó về tool này, bác nào có cho e xin lại link với ạ, hoặc tool nào củng được e xin hậu tạ ạ miễn là change được info win 7 chạy trên máy ảo vmware ạ, e xin cảm ơn

info trong PC có nhiều cái mà info của về OS hay info về hardware hả thớt

info trong PC có nhiều cái mà info của về OS hay info về hardware hả thớt
Tình hình là e bị thằng facebook đưa máy tính e vào blacklist bác ạ, e dùng dcom 3g nhưng đăng nhập vào là bị check, cài đủ loại win trên máy ảo củng bị check,mỗi lần đăng nhập đều tạo profile trình duyệt riêng, nên e nghĩ face nó check ra thông tin gì đó trên máy e đó bác, nên e cần tool change info lại thử xem sao

Tình hình là e bị thằng facebook đưa máy tính e vào blacklist bác ạ, e dùng dcom 3g nhưng đăng nhập vào là bị check, cài đủ loại win trên máy ảo củng bị check,mỗi lần đăng nhập đều tạo profile trình duyệt riêng, nên e nghĩ face nó check ra thông tin gì đó trên máy e đó bác, nên e cần tool change info lại thử xem sao
cái này chắc change mac-address máy chính và DNS nữa xem sao bác hay acc face bác bị nó follow

cái này chắc change mac-address máy chính và DNS nữa xem sao bác hay acc face bác bị nó follow
Ok bác để e thử change trên máy chính xem sao, mà acc face bị follow là sao bác,ý bác là nó đưa list acc e vào danh sách đen ạ

mềnh ko biết bác bị lỗi gì trên face nên ko giám phán bừa chỉ là gợi ý thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week