Software & Tools Tool BRC - Tool Backup, Restore, Change info iOS - Tặng key 3 ngày

rr's chạy lại bằng tay à thớt

Đúng rồi bạn

Nhiều ae cũng góp ý phát triển thêm phần auto nên có thể mình sẽ thêm plugin auto về sau :)

Bác có cao kiến gì về phần phần k, e sẽ chỉnh sửa cho phù hợp :)
Bác nên quản lý RRS theo ID ấy, cho phép restore theo ID kết hợp next và pre ID, mà tool có fake ip thành ipad được không nhỉ, cho mình xin key test nhá :)

Bác nên quản lý RRS theo ID ấy, cho phép restore theo ID kết hợp next và pre ID, mà tool có fake ip thành ipad được không nhỉ, cho mình xin key test nhá :)

ID này do người dùng đặt hay app tự động tạo ra bác?

Hiện tại e chỉ đưa phần fake các device cùng kích thước màn hình với nhau thôi bác, ví dụ bác có iphone 5 thì tool fake thành 5c, 5s

Đã inbox key cho bác

ID này do người dùng đặt hay app tự động tạo ra bác?

Hiện tại e chỉ đưa phần fake các device cùng kích thước màn hình với nhau thôi bác, ví dụ bác có iphone 5 thì tool fake thành 5c, 5s

Đã inbox key cho bác
Đã nhận key, ID tự động tăng ấy

bác thớt cho hỏi sao mình lại ko show được setting nhỉ
bấm vào more -> settting
không thấy setting hiện ra { ipad mini 16G )
đã thử gỡ ra cài lại vẫn không ăn thua
mong bác thớt hiển linh sớm chỉ cách khắc phục

Last edited:
gửi key test vs thớt ơi

sao cậu ko tick hợp là fake nhiều loại ip luôn từ 4S đến 6S luôn mà fai theo kích thước màn hình vậy

mỗi dòng máy kích thước màn hình khác nhau, nếu fake model thì phải fake luôn kích thước màn hình nếu iphone mà fake sang ipad thì app hầu như bị hư vì UI hoặc k chạy đc, còn nếu đã fake sang ipad mà kích thước màn hình vẫn chạy như iphone thì bị detect dễ dàng là fake liền bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,721
Latest member
unavancouver
Back
Top Bottom