Introduce Tool Auto Lead iOS

sao ko auto thao tác @@! à

cho hỏi có làm dc con clash king không
Tool wipe sạch sẽ nha, lead hay ko mình chưa tést, nhưng những con như cooking fever lead đi lead lại chục lần vô tư nhé

tool chỉ 1 phần của các thao tác .No giúp ta tiếp kiệm thời gian và ko cần tuyển mem. NHưng để sài 1 tool / 1tháng (giá mặc định 3 triêu) thì hơi chát.. Rất thích tool của bác nhưng giá đó thôi tuyển mem cho lành ....:D

tool này khác với Macro Recorder + AirPlay ở điểm gì ạ :oops: sorry e newbie

tool truy cập đc hệ thống để xoá các dữ liệu mà bt xoá app ko hết, cái màn hình chỉ là show cho coi thôi chứ tôpll chạy ngầm, k dựa vào thao tác ấn kéo thả nhiều nên chạy nhanh và chuẩn hơn, cắm cả ngày vẫn oke nhé đặc biệt fake đc nhũng thông tin máy như tên phiên bản tren nhà mạng, khiến máy đc take nhứ 1 chiếc máy mới, tỷ lệ pải cao hơn

thớt cho hỏi có đổi tên thiết bị đc k, ví dụ IP4-->IP5?

thớt cho hỏi có đổi tên thiết bị đc k, ví dụ IP4-->IP5?
Ko bạn hiện tại tool chỉ thay đổi tên máy, tên phiên bản iOS, tên nhà mạng thôi

Update thông tin hot:
Đã có thể fake đc loại device ( iphone 5 iphone 6,6s,ipad., timezone, location,ngôn ngữ,local ip, tấn tần tật). Sẽ update trong các phiên bản tiếp theo :). Hình dưới là con iphone 5s :D

Last edited:
THao tác gì c, những việc như xoá file change các thứ nó chạy ngầm mà
Pro cho hỏi cái này. Tớ muốn mua nhưng thấy cái video cậu làm mẫu có vẻ như phải dùng máy tính click lên con offer đó rồi mới làm ? Như vậy nếu lead thì nó sẽ báo con offer đó lead = máy tính mất :(

Pro cho hỏi cái này. Tớ muốn mua nhưng thấy cái video cậu làm mẫu có vẻ như phải dùng máy tính click lên con offer đó rồi mới làm ? Như vậy nếu lead thì nó sẽ báo con offer đó lead = máy tính mất :(
làm gì có chuyện click = máy tính c, màn hình VNC là cái show ra cho dễ nhìn thôi chư tool chạy ngầm và báo off lead = thiết bị iDevice chứ

bác nghiên cứu thêm mảng androi đi , thấy rất ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week