• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell TOOL AUTO CLICK DÙNG ĐỂ THIẾT LẬP AUTO LEAD - 50$

Status
Not open for further replies.
50$ :D chức năng + khả năng quá ít r bạn

Mình rao bán cho những ai cảm thật sự cần nhé.mấy bác bớt vào chém lung tung dùm.Tool mình viết đã được tối ưu hoá và đảm bảo chạy tốt.Các bác cần thêm gì thì mình có thể thêm vào để thuận lợi cho công việc.

bác nên ra bản trailner để ae dùng thủ rồi sửa chữa thêm chức năng bác ợ .. chứ ko như những ng vừa đẻ con ra đòi bán con ngay đc đâu .. .. ( thanh niên không xem cô dâu tám tuổi chia sẻ )

Mình rao bán cho những ai cảm thật sự cần nhé.mấy bác bớt vào chém lung tung dùm.Tool mình viết đã được tối ưu hoá và đảm bảo chạy tốt.Các bác cần thêm gì thì mình có thể thêm vào để thuận lợi cho công việc.
mình đang làm app cho admin, 1 acc làm theo số thứ tự, tool của bạn có tự login acc mới để làm không. Vd làm acc đầu a1 xong nó tự login acc a2 làm tiếp ấy

thôi không dìm hàng người ta nữa. bác thớt nên cho mọi người dùng thử đi rồi lúc đó hãy thương mại hóa.

Lên cho 1 bản thử xem có lỗi mọi người cùng nhận xét , bản hoàn hảo rùi thì bán bt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week