Tool Auto Cashout Coingeneration Multi Account !

khi nào rút đc $ anh em thông báo phát nhé. đang đói vãi

Fix gia rồi nhé. Bị chửi quá, fix giá để hạn chế cheat .

Last edited by a moderator:
Up giá mới 0,5 cho thớt , tránh cheat :D
Bỏ ra 0,5 mà ngày nào cũng rút chích choát thì đã =))

SSH hết rồi thớt cho chức năng socks 5 vào chưa :((

nào có rút cổng Ego sẽ ủng hộ chủ topic

mắc quá trời :binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156:

Đang định mua tầm 50 email mà thớt cho lên 0.5$/email thì thôi, PZ cũng đc :)

invalid token .... ai giúp e với :((

SSH hết rồi thớt cho chức năng socks 5 vào chưa :((
Chưa :D
nào có rút cổng Ego sẽ ủng hộ chủ topic
Để mai đi
mắc quá trời :binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156::binhsua156:

Đang định mua tầm 50 email mà thớt cho lên 0.5$/email thì thôi, PZ cũng đc :)

Tăng giá để hạn chế cheat lại không nó nát :m003:

0.5$/mail => 0.5$/1ACC coin => 100 ACC thì mất 50$ :binhsua96:

mọi người để nó tự động rút 0.1$ à

- - - Updated - - -

bác sợ người ta chửi nhưng bác tăng giá thế này thì chắc có nhiều ng` chửi bác hơn lúc trước :D

0.5$/mail => 0.5$/1ACC coin => 100 ACC thì mất 50$ :binhsua96:
Thì mua ít lại vài key thôi, chỉ mua những cái cần mua :D
mọi người để nó tự động rút 0.1$ à

- - - Updated - - -

bác sợ người ta chửi nhưng bác tăng giá thế này thì chắc có nhiều ng` chửi bác hơn lúc trước :D

Chịu thôi :D

PM đang rút đc kia. Fix 0.3 thôi . 0.5 chát quá =.=

thớt làm thế này không được rồi ! thà từ đầu thớt đưa giá 0.5$ còn hơn là bây giờ thấy anh em rút được thớt tăng giá lên . với những người vài account coin không sao , những người nhiều account thì mất rất nhiều tiền để mua để mua mà không biết coin nó có xác định giữ cổng PM ko hay vài ba hôm nó khóa lại :(. làm ăn vậy ko tốt đâu thớt . mình chỉ góp ý vậy thôi .

thớt làm thế này không được rồi ! thà từ đầu thớt đưa giá 0.5$ còn hơn là bây giờ thấy anh em rút được thớt tăng giá lên . với những người vài account coin không sao , những người nhiều account thì mất rất nhiều tiền để mua để mua mà không biết coin nó có xác định giữ cổng PM ko hay vài ba hôm nó khóa lại :(. làm ăn vậy ko tốt đâu thớt . mình chỉ góp ý vậy thôi .

cậu hay nhỉ?
"những người nhiều account thì mất rất nhiều tiền để mua để mua mà không biết coin nó có xác định giữ cổng PM ko hay vài ba hôm nó khóa lại" ???
thế đừng cheat? còn nết cheat thì tự mà chịu, rút đc 1 ngày là lời rồi? có cần rút tới cả tuần mới lời đc đâu?

trích lời thớt
Tăng giá để hạn chế cheat lại không nó nát :m003:

cậu hay nhỉ?
"những người nhiều account thì mất rất nhiều tiền để mua để mua mà không biết coin nó có xác định giữ cổng PM ko hay vài ba hôm nó khóa lại" ???
thế đừng cheat? còn nết cheat thì tự mà chịu, rút đc 1 ngày là lời rồi? có cần rút tới cả tuần mới lời đc đâu?

trích lời thớt
mình góp ý vậy thôi còn mình mua từ trước vài chục account rồi ! mình cũng chẳng mua thêm nữa làm gì vì chưa cần đến , bạn hay thì mua nhiều vào . góp ý là muốn góp ý tốt . còn đâu phải mình thớt biết làm tool đúng ko .

ủng hộ tăng giá cho tool quá hữu dụng với mấy ông VN chỉ phá :)) nhìn vào sự thật đi nó sống có tiền nó chết thì ăn cám lợn , vì 1 muc đích chung là lâu dài 0.50$ ko phải là quá khó cho 1 Thread Trial 30 days mỗi ngày nó mang lại 1$ , có thể IP VN bị Block cổng PM mà vẫn rút đc PM là quá đỉnh rồi

mình góp ý vậy thôi còn mình mua từ trước vài chục account rồi ! mình cũng chẳng mua thêm nữa làm gì vì chưa cần đến , bạn hay thì mua nhiều vào . góp ý là muốn góp ý tốt . còn đâu phải mình thớt biết làm tool đúng ko .

mình có bảo mình mua nhiều? hỏi thớt xem mình có bao nhiêu key?
thớt tăng giá chỉ vì hạn chế cheat, là muốn tốt cho ae rồi, còn nếu thớt muốn kinh doanh lời thì sao phải tăng làm gì cho ae ko mua tool nữa?
còn làm tool thì chắc nhiều ng biết, nhưng trong đó ko có mình và nhiều ng khác, thớt pub tool lên là giúp ae rút đc tiền mệnh giá cao về r, đỡ hơn những ng biết làm tool nhưng chỉ để ăn 1 mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,386
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom