Tool auto buxp

của em đó đại ka. em bận quá ko share nên nhờ bác mrvnd share dùm. các bác đang cần Tool thì down về xài thử

có kick video , 45s 1 cái
:D

thanks bạn, cái này mới phải không
lau rồi không làm cái này
bữa trước có cái soft của bạn chạy ok lắm

mới chuyển công ty, OT quá nên bỏ MMO luôn rồi. Bạn nào cần Auto gì thì cứ nói. mình rảnh làm cho.

bạn thử dùng IE chạy buxp.info thử có vô được hông, dạo này buxp chậm vãi, chậm thôi, nên nó get ads với video khá lâu, rán chờ chút xíu, khoảng 1 p là nó bắt đầu kick à. :D

sao k thấy nó chạy gì vậy pác chủ thớt :( cả 15 phút luôn mà k thấy gì hết, có cần click phụ cái gì k

cảm ơn mrvnd và vt89qn nhé , mình đã xóa chữ user và điền tên đăng nhập vào rồi , chạy file exe mà nó báo : forum User's login failedError - The field is using invalid characters. giúp thêm chút nữa đi bạn ( thông cảm cho newbie )

cảm ơn mrvnd và vt89qn nhé , mình đã xóa chữ user và điền tên đăng nhập vào rồi , chạy file exe mà nó báo : forum User's login failedError - The field is using invalid characters. giúp thêm chút nữa đi bạn ( thông cảm cho newbie )
bạn điền username 1 dòng, pass 1 dòng. nhấn lên nó tự login rồi tự làm hết. thử lại đi bạn, có thể bạn điền pass sai hoặc bạn để nguyên cái chữ User rồi điển user vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week