• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool 1click đổi toàn bộ thông số của bs cho anh e làm android-100$-all bank

Status
Not open for further replies.
nên fix giá xuống 50$ có lẽ là tốt nhất ... e sẽ lấy 1 bộ .

1 user của tool dùng đc cho 2 máy. có lẽ bạn nên góp tiền với ai đó và mua :)
hàng chuẩn đấy bác, cơ mà đoạn change device hình như random chưa ổn lắm :D

100$ đc 2 máy thôi à, máy chuyên bị break ghost lại quài chắc gia hạn tool mà chết :p

ai cần pm em

@@lubu0808 chỗ đồng nghiệp đang bán tool đó.
Lão muốn video lập topic khác đi lão, tui cũng học hỏi nữa :D

Mới search thấy tool thím thớt đang bán 100$ đầy rẫy trên forum tụi tây :D

mình thấy tool của anhtuancmu và phuongbao2015 là ổn nhất,phuongbao2015 hay hơn cái là change luôn ID và device,và back up app nếu chiến app,ko phải lưa data rắc rối

:D sự thật là bây h net nó *** check như thế nữa , backlist thẳng tay device nhé ! Nhiều device làm gì , chỉ cần 1 device làm đến khi backlish thui. Mua tool này change cũng chả quan trọng.

thớt giảm tầm 30$ mình nghĩ sẽ có nhiều khách hàng hơn đó, chứ thực sự bỏ 2 triệu ngta còn phải đắn đo 1 tý nữa :)

ồ vậy các thánh đọc rồi sao chưa bao h thấy thánh nào viết bài share free. hay chỉ im ỉm down về xài xong đến lúc người ta bán thì lại gato vào tỏ vẻ hiểu biết :rolleyes:
còn ngày mai sẽ có bản trial cho các thánh dùng thử xem nó khác cái của nợ tweaker 1.5 thế nào. toàn mấy bố thùng rỗng kêu to :rolleyes:

http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=54804354&postcount=301

Bluestracks Tweaker 1.5 đấy.
Giống như trong video demo của chủ thớt nhá :))
Hết hồn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back