Ask Tổng hợp về nitroflare

Using the extra bandwidth will only be in effect during the period you exceed your daily bandwidth limit. This extension is non-expirable by time and is usable only while you have a premium membership. The extra bandwidth does not renew and expires once it is used up.
Nó dùng để làm gì mọi người nhỉ... áp dụng vs acc Pre hay free nhỉ?

Thằng này nó cho 10TB data, mà sao em up hơn 10TB vẫn được nhỉ, phần data lớn hơn 10TB liệu có chuyện gì không nhỉ
Nhờ thánh @golemsonbi xem qua giúp :D
  • Capacity: 10 TB
  • Usage: 11.59 TB | 12695 Files
  • Free: 0 | 0%

cố lên nào anh em

à, em post hàng sạch sẽ đàng hoàng nhé. Ko phải xxx bậy bạ. Chủ yếu các bác muốn kiếm ăn được thì phải chịu khó đầu tư, tìm một thể loại nào đó ít người chơi, kiên trì mà post thì sẽ gặt hái được trái ngọt trong tương lai

Có rau sạch không cậu ơi :D..

à, em post hàng sạch sẽ đàng hoàng nhé. Ko phải xxx bậy bạ. Chủ yếu các bác muốn kiếm ăn được thì phải chịu khó đầu tư, tìm một thể loại nào đó ít người chơi, kiên trì mà post thì sẽ gặt hái được trái ngọt trong tương lai
Chỉ em ít đường với anh nông dân ơi, ^^

Bác nông dân quăng cái ruộng Bác đang cày qua đi kìa :D

cho em hỏi bác tự tạo site hay là post ké thế?

hâm mộ bác quá, em làm site mà chả ai vào cả, không biết seo thế nào để cho đông khách đây @@

Chào các bro..
Mong các bro tư vấn tí..
Lúc trước mình chiến 3x giờ muốn chuyển qua warez nên tính đường chiến thử Nitroflare... Mình muốn xài chức năng Import Link của nó để Copy Link cho nhanh chứ ngồi Upload thì ko nổi rồi....
Mà khi mình Import nó chỉ cho acc Premium Import thôi... Nên cho mình hỏi là có thể xin Premium nó ko hay phải tự mua... Cách thức xin thế nào.. Nếu xài Import khi vượt 10Tb thì có Import được nữa ko
Thanks

Các bác cho hỏi..tuần vừa rồi..các bác có được paid gấp đôi ko ạ....? thấy bộ đếm của nó cứ lúc có lúc ko cái cột dowload? hay có vấn đề gì nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom