• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Tổng hợp về nitroflare

Nitroflare có giới hạn GB dơwn load 1 ngày không các bác, em cần dơwn khoảng 30GB/ ngày nên tính mua 1 acc về dơwn, em có thuê acc leech ở mấy site của VN có nhiều host mà bên đó giới hạn có 5GB nitro/ day :(

thằng náy chiến 3 tháng có 1 sale duy nhất chán thật.

Nitroflare có giới hạn GB dơwn load 1 ngày không các bác, em cần dơwn khoảng 30GB/ ngày nên tính mua 1 acc về dơwn, em có thuê acc leech ở mấy site của VN có nhiều host mà bên đó giới hạn có 5GB nitro/ day :(
50GB/day

sao bác biết nó ăn của bác ?? chứ ko phải bị hack ?
nó bợ của e cái voucher khi e rút bằng bitcoin bên uploaded bác ạ , còn nitroflare nó định đổi ví z của em mà k có mail nên nó đổi ko đc , chỉ có zoom mới biết đc pass nitro chứ ko biết được pass mail bác ơi

em đang cần thông tin chỗ mua acc nitro để chiến :( cao nhân nào biết xin vui lòng chỉ giúp

site off rầu.

Connect failed: Can't create a new thread (errno 11); if you are not out of available memory, you can consult the manual for a possible OS-dependent bug

cám ơn bác, em mua rồi cơ mà vẫn chưa gởi hàng, bác thớt kia bắt em đợi 3 ngày nay :confused:
Bạn mua để down hay upload, thằng này bandwith nó thế nào?

mấy cậu cho hỏi mình muốn nâng cấp acc đang chơi của mình lên premium mình mua trên link của mình để đuoc hưởng 70% sale có đc ko vậy.nó có ban hok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom