Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

không cự cãi ở đây nhé, cảnh cáo "minhngocvt" lần 1 không được dùng lời lẻ xúc phạm người khác

ae cùng làm thì cùng giúp nhau thôi. các bạn làm thế được gì đâu? ae lại mất đoàn kết. không hay

Mình cũng đoàn kết tại nó tỏ thái đọ trước đó chứ :D làm mất hết hình ảnh trong sáng của tớ =))

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

Đề nghi ae PTU thể hiện tinh thần đoàn kết :D

:binhsua33:

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Mình cũng đoàn kết tại nó tỏ thái đọ trước đó chứ :D làm mất hết hình ảnh trong sáng của tớ =))

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:42 PM ----------

:binhsua33:

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

đừng ai ref của nó mình check lại rồi 2 nick yahoo đó là 1

sao nó die lâu thế nhỉ, chết hẳn thì cũng nói dùm 1 câu để bà con chuyển nhà chứ

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

Rât tiếc là mình không có 4rum nào

mọi người ko thấy lão suốt ngày vào forum chém gió à, post forum đâu có ai rảnh vậy

Host PPD Chính của mềnh :-<, chuyển sang PPS thua, chả được tí sale nào :m020: Hy vọng nó trở lại và lợi hại hơn

sao nó die lâu thế nhỉ, chết hẳn thì cũng nói dùm 1 câu để bà con chuyển nhà chứ

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

mọi người ko thấy lão suốt ngày vào forum chém gió à, post forum đâu có ai rảnh vậy

Hóa ra cũng có người quan tâm để ý tới mình. Tks! nha nhưng mình không mượn :))

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Vừa PTU vừa có time chém gió là cả nghệ thuật đó :))

Hóa ra cũng có người quan tâm để ý tới mình. Tks! nha nhưng mình không mượn :))

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Vừa PTU vừa có time chém gió là cả nghệ thuật đó :))

Thấy po vào forum chém tung trời thì để ý thôi, chắc phải học theo mấy po, chém ác lên thì mới mau lên pro ^^

Thấy po vào forum chém tung trời thì để ý thôi, chắc phải học theo mấy po, chém ác lên thì mới mau lên pro ^^

Nói thế thôi chứ mmo thì lo sao nhiều $ là chính.... Các cái còn lại usergruop chỉ là cái danh ảo...dành cho bọn chưa tốt nghiệp cấp 3 :))

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:11 AM ----------

mẹ ơi sao thằng này lâu la vậy
Chờ nóng cả lòng sốt cả ruột :(

Nói thế thôi chứ mmo thì lo sao nhiều $ là chính.... Các cái còn lại usergruop chỉ là cái danh ảo...dành cho bọn chưa tốt nghiệp cấp 3 :))

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:11 AM ----------

Thế po tốt nghiệp cấp 2 chưa vậy =))

... Ước gì cho thời gian trở lại, ước gì em gặp anh 1 lần, em sẽ nói anh vẫn nợ em và em chỉ muốn anh pay ...

[video=youtube;_Nyd3yesdA0]http://www.youtube.com/watch?v=_Nyd3yesdA0[/video]

thằng này payout nhanh hơn mấy host khác nên thấy mấy ae tập trung chiến nó nhiều thế nhì.nên giờ củng thất vọng và chờ đợi nhiều quá nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom