Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

sau mình download trên này về test cứ bị lỗi là sao ta, haizz, hay do upload lỗi.

$ về :))

.................

quan trọng là trước chủ nhật vừa rồi bạn đã được 20 xu chưa!!!:binhsua01: chờ tuần sau bạn nhé!!:binhsua07:

cái này split ra part 500MB có ảnh hưởng đến $ khi up cả file lớn ko bác, file >500MB nó ko cho free download :(

cái này split ra part 500MB có ảnh hưởng đến $ khi up cả file lớn ko bác, file >500MB nó ko cho free download :(

nếu chơi down thì tất nhiên có ảnh hưởng! lươt down nhiều và theo dung lương theo rate của nó! bạn đọc là thấy!
với PPS có thể set 1 mb cũng phải có acc pre mới down được ko cho down free!

nếu chơi down thì tất nhiên có ảnh hưởng! lươt down nhiều và theo dung lương theo rate của nó! bạn đọc là thấy!

chà chà, cái vụ này còn mới quá, liệu như thế nào mới được nhỉ, chắc cứ chiến đại coi sao. Trước giờ chỉ chơi letitbit có biết gì đâu :(

cho em hỏi em muốn không giớ hạn MB với acc free thì set như thế nào ạ ???

Topic nào cũng thấy tiếng kêu than. nào là ftp chậm quá, nào là nó cheat,v.v.....

Topic nào cũng thấy tiếng kêu than. nào là ftp chậm quá, nào là nó cheat,v.v.....
cập nhật tình hình mà :)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back