Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mình up ầm ầm có bị gì đâu
ừ thì nó lên ầm ầm đấy! mà cậu thử vào my file ý! để ý có nhiều vài được vài chục MB trong khi file của mình up là mấy trăm MB lẫn!

đó giờ chỉ thử có 3 host, ul.to, letitbit, và thằng này thì thằng này up chậm nhất ,ko biết phải do mỗi mình mình ko.
letitbit bèo nhèo quá, cheat tè le, tính bỏ qua thằng này tìm tương lai mà nghe lỗi file khi up ngán wea.

Thảo nào.Chậm là phải
giỡn thôi! chứ up = máy cả tháng ko lên được 10 file nữa hehe!

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

Thảo nào.Chậm là phải
giỡn thôi! chứ up = máy cả tháng ko lên được 10 file nữa hehe!

cho em hỏi dùng thằng cute pro làm sao để kết nối đến nhiều host 1 lúc, em k mở được nhiều cute pro 1 lúc đươc ?

cho em hỏi dùng thằng cute pro làm sao để kết nối đến nhiều host 1 lúc, em k mở được nhiều cute pro 1 lúc đươc ?
dùng filezila đi bạn! up nhiều host cùng 1 lúc cũng được!

ừ thì nó lên ầm ầm đấy! mà cậu thử vào my file ý! để ý có nhiều vài được vài chục MB trong khi file của mình up là mấy trăm MB lẫn!

các bác up lỗi mà cố tình spam mem down ko được report cho die acc à?liều quá!!:binhsua76:

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

- nên chọn serve khi bắt đầu up!
- nên đùng cute ftp up chả lỗi file nào lên ầm ầm:binhsua03:

---------- Post added at 07:49 AM ---------- Previous post was at 07:47 AM ----------

up cực nhanh và cực ngon!! đã share kinh nghiệm cho anh em:binhsua72:

Bác nào up vẫn còn lỗi thì đọc cái này dùm!!

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

bạn down bản CuteFTP Pro 8.3.4.7 Full crack về mà chiến!!

Last edited by a moderator:
Mới thử chiến thằng này .Mà mình mò mãi không biết cách move file đã up vào 1 folder ở đâu nữa.Có phải Cái biểu tượng --> (cut) không .Mình làm mãi mà không đc .Ai biết chỉ mình vs .Tks mọi người

Mới thử chiến thằng này .Mà mình mò mãi không biết cách move file đã up vào 1 folder ở đâu nữa.Có phải Cái biểu tượng --> (cut) không .Mình làm mãi mà không đc .Ai biết chỉ mình vs .Tks mọi người

cut rồi paste đó bác!

các bác up lỗi mà cố tình spam mem down ko được report cho die acc à?liều quá!!:binhsua76:

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:03 AM ----------

Bác nào up vẫn còn lỗi thì đọc cái này dùm!!

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

bạn down bản CuteFTP Pro 8.3.4.7 Full crack về mà chiến!!

VPS của em là của hội cài sẵn cute pro 8.0 nhưng làm sao để up nhiều hót 1 lúc ạ

VPS của em là của hội cài sẵn cute pro 8.0 nhưng làm sao để up nhiều hót 1 lúc ạ

oh! bạn cứ điền ftp các host rồi connect nó sẽ ra các cửa số khác nhau mà! bao nhiêu host 1 lúc chả đươc!!
còn muốn nhiều file 1 lúc thì đây:

xác nhận, mình dùng filezilla upload không mất dung lượng nào hết, dùng FU thì lỗi.

mai là $ về rồi :)) .

thằng nay` min pay bao nhiêu hả? cac bác
hay cứ có $ trong tài khoản tuần này là thứ 5 tuần sau có $ thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week