Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

học hành đi nhé. đi chơi theo ae thì ko ra đc trường đâu ptuviet2012 ah:)). 22222 bac 3tear nhe:

Last edited by a moderator:
vãiiiiiiiiiiiiiiiiiii, biết tý chém vừa thôi ông bạn ;))

ông lại nhầm. đừng cho mình quá nguy hiển nhé ;)

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

học hành đi nhé. đi chơi theo ae thì ko ra đc trường đâu ptuviet2012 ah:)). 22222 bac 3tear nhe:

Chắc dc giữ lại làm giảng viên mất :))

:binhsua01:

For the last 30 days there were more than 1000 reports of abuses from copyright holders for Your files. Access to file managers and to file upload will be closed for 7 days! bi nhu nay la sao ha cac bac

Các bác cho em hỏi tí, sao em làm được 10$ mà vẫn khong thấy cái nút để chuyển sang hưởng chế độ sell đâu vậy? trong khi thằng Ref của em làm thì lên 10$ là nó có ngay! hjx

dm ko hiểu thằng letitbit bị khùng hay sao nưa .4 ngày hum nay mình bận ko up bài và post .Hix đến hum nay vào xem thôi rôi Quality còn có 5.83$ / 1000 . nhưng mình thấy lượt down load vẫn đeu đều mà.ko hiểu vì sao nó giam Quality của mình hjx nản wa

dm ko hiểu thằng letitbit bị khùng hay sao nưa .4 ngày hum nay mình bận ko up bài và post .Hix đến hum nay vào xem thôi rôi Quality còn có 5.83$ / 1000 . nhưng mình thấy lượt down load vẫn đeu đều mà.ko hiểu vì sao nó giam Quality của mình hjx nản wa
mình cũng thế Quality giảm liên tục :binhsua08:

tất cả sự biến động trên đều là bình thường đối với letitbit, ae tập làm quen với sự lên xuống đó đi :D

các bạn bình giúp tớ.như này có tương lai không?mới chơi.sale là do cài skymonk.đưa link skymonk down chứ không phải là .html

các bạn bình giúp tớ.như này có tương lai không?mới chơi.sale là do cài skymonk.đưa link skymonk down chứ không phải là .html

Thằng này chỉ nên chơi download thui bác ạ! sale toàn skymonk ko phải sale premium đâu

:binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week