Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

:"> đâu dễ gì ăn không của nó mãi

ko phải ăn ko!! mà có sale mới đủ min pay chứ!! nó cắt đi ăn cả đây mà thằng này quá vãi:binhsua53:

- - - Updated - - -

Hồi xưa chơi ref chục acc mà acc chính không làm gì vẫn nhận tiền đều đều,nếu bây giờ đúng thế thì bựa rồi

mình có ăn ref nên cũng nhanh đủ min pay nhưng giờ thì ngỏm củ tỏi rầu nó chơi bẩn:binhsua51:

còn ai chơi shareflare không nhỉ
Code:
Dear partners. Effeciency is introduced at Maximum partnership program from 21st of November. Now your earnings will depends not only on quantity of downloads, but also on sales. All additional information you can see in statistics.
Thông báo thì thế,vậy mà có sale vẫn không được tính là sao ta

Thảo nào tự nhiên thấy rate giảm còn 1 nửa :|. Ý nghĩa của thông báo là rate giờ ngoài phụ thuộc vào dung lượng file còn phụ thuộc vào lượng sale nữa, chứ ko phải vừa tính down vừa tính sale

ai còn chiến thằng này cho em cái nguồn chưa link nó để leeech bài cho nhanh với
em nhận làm ref
WArze 3 x đều ok

ai còn chiến thằng này cho em cái nguồn chưa link nó để leeech bài cho nhanh với
em nhận làm ref
WArze 3 x đều ok

chua có Pre nên càn link để leech cậu ak

up một tí mai vào ngâm cứu :binhsua09:

Mấy bro ơi cho hỏi cai hót letitbit.net

Cái host này sao khó hỉu quá, mình mới chơi PPS nên thấy thằng này ngon up lên h` sao có lượt download mà nó ko tính tiền, nay mới nhìn ra.

copy dán vào trình duyệt xem dùm mình nhé tại ko đủ bài post ko show hình trên 4um đc @@

Last edited by a moderator:
bn host ngon ko chơi đâm đầu vào thăng Nga ngố này

Chơi tarif gì?
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters

Mấy ngày gần nhất ấy 19 20 đều có lượt down mà nó ko tính tiền. Em ko biết host nào PPD ngon cả, cái host này em tự mò trên 4um mình ra đấy chứ @@

Mấy ngày gần nhất ấy 19 20 đều có lượt down mà nó ko tính tiền. Em ko biết host nào PPD ngon cả, cái host này em tự mò trên 4um mình ra đấy chứ @@

Hỏi là bạn chơi tarif nào?? Log acc nó hiện ở chỗ nick trên cùng ý, gần cái logout ý.

percent => %

Cái này liên quan gì ta, chưa hỉu lắm chơi % là sao

percent => %

Cái này liên quan gì ta, chưa hỉu lắm chơi % là sao

Rồi ok. Tarif percent của nó là chơi pps nhé. Lúc đầu mới chơi nó sẽ bonus cho bạn 1 ít ( ppd rate 5$/1000). Sau 1 thời gian nó sẽ tắt cái đó đi. Hết.
Nếu muốn chơi ppd thằng này thì lập lại acc, không cần fake ip hay thay wmz, miễn ko ref cho nhau. Chọn cái tarif ở giữa.
Khuyên chơi 2 tháng rồi bỏ. Thằng này trước sau gì cũng chuyển hết acc sang pps thôi.

oh hiểu vậy hiện tại cái acc mình đã up lên đó h` nó tự động chuyển mình qua pps rồi à hay sao mà ko tính tiền cho lượt down của mình nữa. Mình thấy vẫn là percent chắc chưa chuyển qua pps mà sao ko tính tiền ?

oh hiểu vậy hiện tại cái acc mình đã up lên đó h` nó tự động chuyển mình qua pps rồi à hay sao mà ko tính tiền cho lượt down của mình nữa. Mình thấy vẫn là percent chắc chưa chuyển qua pps mà sao ko tính tiền ?

Nếu acc bạn reg lâu rồi thì chắc nó chuyển qua pps. Ừm log acc nó hiện 1 cái bảng chào mời sang chơi percent được nhiều tiền hơn ;)), click vô đó là nó chuyển tarif. Còn không click thì acc vẫn để tarif cũ nhưng không tính ppd nữa.
Còn plan percent của nó bản thân là pps nhé, nó chỉ bonus cho cậu 1 ít ppd luc đầu thôi, hình như 1 tuần hay 2 gì đó, rate 5$/1k. Hết thời gian bonus thì không có ppd gì hết. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom