Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

mình đang thử kiếm tiền bằng oron vì thấy bọn Âu, Mỹ có vẻ thích thằng này, vậy mà vào oron thì chẳng thấy kiếm tiền chỗ nào. Các bác có thể giúp cho người mới như em không?
thanks các bác nhiều

thử làm gì , thử lại mất công :binhsua03:

Resell làm gì mà có rebill đc, Resell là mua của mấy thằng Reseller thôi, tức là thằng mua giao địch qua trung gian. Thằng mua dùng thẻ tính dụng giao dịch với thằng bán (Reseller) qua thẻ tính dụng của nó. Vì vậy Auto payment hoàn toàn ko xảy ra ở trường hợp này. Ta có thể kiểm tra bằng cách click vào cái link xem danh sách ref là biết liền.

Tình hình thường xuyên thay đổi phương thức thanh toán thì rebill cũng chẳng còn nữa, nếu mấy tài khoản CC, Master Card của nó bị đóng băng hết thì anh em chuẩn bị tinh thần chuyển host là vừa :D.

Last edited by a moderator:
Resell làm gì mà có rebill đc, Resell là mua của mấy thằng Reseller thôi, tức là thằng mua giao địch qua trung gian. Thằng mua dùng thẻ tính dụng giao dịch với thằng bán (Reseller) qua thẻ tính dụng của nó. Vì vậy Auto payment hoàn toàn ko xảy ra ở trường hợp này. Ta có thể kiểm tra bằng cách click vào cái link xem danh sách ref là biết liền.

Tình hình thường xuyên thay đổi phương thức thanh toán thì rebill cũng chẳng còn nữa, nếu mấy tài khoản CC, Master Card của nó bị đóng băng hết thì anh em chuẩn bị tinh thần chuyển host là vừa :D.

Ai bảo không co :|. Cai Reseller có hiểu là gì không? Cái đó có nghĩa là các đại lý của Oron. Nếu đại lý nào có thanh toán bằng PP hoặc một vài thằng nữa có cho auto Payment ( Rebill) theo từng tháng thì có khác gì mua từ trang Oron. Lúc đó Oron chả có quyền quyết định mà là phụ thuộc chủ tài khoản PP và PP. Nếu chủ tài khoản PP nó cancel đi thì hết. Còn không thì vẫn trả tiền tự động. Link đó vẫn được rebill bình thường. Cái quan trong không phải là mua ở đâu mà mua bằng hình thức gì. Chứ CC làm gì có Rebill, Master cũng làm gì có. Phải add vào PP mới có chứ :-s

====

Anh em đông loạt hiếp dâm Oron bằng PM như mình nhé :). Đảm bảo nó xúc động sẽ click nhầm nút Pay all

oái sao mình vẫn đồng hồ approved.Hơn trăm bạc định scam của mình rồi

Những ai chưa được thanh toán thì contact oron support để được thanh toán nhé. từ h về sau ko paid tự động nữa đâu :)

vừa ICQ,sợ đíu gì....mình làm ăn đàng hoàng sell cho nó chứ cc đíu đâu.Thằng chủ OR hình như nó là người Đức,hồi xưa chat giờ mất nick nó òi.Contact bọn support này không biết có ăn thua không hic,chả bao giờ thấy nó Online

vừa ICQ,sợ đíu gì....mình làm ăn đàng hoàng sell cho nó chứ cc đíu đâu.Thằng OR hình như nó là người Đức

Uhm, thì mình có bảo sợ cái gì đâu, ý mình nói là sẽ biết .... 1 sự êm lặng thôi mà.
Các bác ở cái thớt này thỉnh thoảng cũng thích lên giả lắm :D
Với lại mình chơi ORON từ đó tới giờ chưa thấy nó paid vào ngày thứ 7 và CN nào cả. Nếu có thì đây là lần đầu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week