Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

- OR vừa mới đổi phương thức thanh toán từ CC -> VISA (đổi lần thứ n rồi :D)
- Vừa mới chặn hoặc bị chặn IP từ France (kể upload lẫn download)
- Sale giảm đáng kể (thông tin từ một số mem #)

Tình hình này không biết khi nào mới đc pay đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

Chúc anh em may mắn

Bác xem thông tin ở đâu đấy,có thể pm em nguồn ở đâu không.muốn cập nhật thằng oron mà các topic của nó bị close hết,chán,mất phương hướng

Bác xem thông tin ở đâu đấy,có thể pm em nguồn ở đâu không.muốn cập nhật thằng oron mà các topic của nó bị close hết,chán,mất phương hướng

tự test là biết cần gì thông tin

đang sale rebills đều tự dưng dở chứng. có mấy hình thức thanh toán mà cứ thay đổi liên tục , ko hiểu nó đang làm trò gì hay là các hình thức tt này gây khó khăn cho OR

Last edited by a moderator:
Vừa ngủ dậy thấy được 1 con sale 53. Có lẽ đây là con xu` nhất trong vài ngày tớ. Thay đổi hình thức thanh toán kiểu thế này chắc ngoài chúa với Oron thì ko ai hiểu

Bay lên nào hôm nay đã có sale.em được con reseller 2,8178$ giar sử nó mua bằng pp có auto rebill thì tháng sau em được bao nhiêu vậy?

Bay lên nào hôm nay đã có sale.em được con reseller 2,8178$ giar sử nó mua bằng pp có auto rebill thì tháng sau em được bao nhiêu vậy?

Bác nhấp vào đây referrals, xem thằng vừa mới mua có ref ko. Nếu ko có ref thì sẽ ko có rebill. Còn nếu có ref thì cũng chưa chắc là có rebill, cái này cũng còn tùy thuộc vào phương thức thanh toán có cho auto payment ko. Mà reseller thì hình như ko có ref đâu.

kiểu này chắc ko thanh toán nữa hay sao vậy nhỉ :-> OR bây h là host thanh toán bưa nhất trong các host

hướng dẫn kiếm tiền với oron

mình đang thử kiếm tiền bằng oron vì thấy bọn Âu, Mỹ có vẻ thích thằng này, vậy mà vào oron thì chẳng thấy kiếm tiền chỗ nào. Các bác có thể giúp cho người mới như em không?
thanks các bác nhiều

mình đang thử kiếm tiền bằng oron vì thấy bọn Âu, Mỹ có vẻ thích thằng này, vậy mà vào oron thì chẳng thấy kiếm tiền chỗ nào. Các bác có thể giúp cho người mới như em không?
thanks các bác nhiều
đóng aff rồi bạn !!!

Bác nhấp vào đây referrals, xem thằng vừa mới mua có ref ko. Nếu ko có ref thì sẽ ko có rebill. Còn nếu có ref thì cũng chưa chắc là có rebill, cái này cũng còn tùy thuộc vào phương thức thanh toán có cho auto payment ko. Mà reseller thì hình như ko có ref đâu.

Ref là Reseller thôi mà.Giả sử 1 thằng click vào link mình định dowm nhưng thấy link chuối nó quyết định mua pre,ngó mãi không có pp ở trang chủ,nên đành nhảy vào 1 thằng reseller nào đó mua.mình sẽ được thằng Or trả cho 30%.Khi hết hạn pre pp tự động gia hạn cho acc của nó,tức là nó chả kick vào link nào mua mà vẫn mất tiền(hình như đây chính là rebill),khi đó người được 55% sẽ là ai?

cái quan trọng bây h là khi nào thanh toán cái đã. 15 ngày rồi @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom