Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

các cậu cho mình hỏi mình dùng acc pp unver thì có nhận đc tiền từ nó đc ko vậy.acc mình chưa add thẻ visa

được nhưng max 100 thì phải, nếu đã chiến netload thì nên verify PP bằng thẻ ACB VISA Prepaid luôn.

các cậu cho mình hỏi mình dùng acc pp unver thì có nhận đc tiền từ nó đc ko vậy.acc mình chưa add thẻ visa

Vẫn nhận được, kể cả cậu chưa lập tài khoản PP mà có email (email đó chưa ai sử dụng trog PP) thì nó vẫn Pay vào cái địa chỉ email đó và thằng PP nó sẽ giữ lại số tiền đó. Chỉ cần cậu lập cái PP bằng email đó là PP sẽ add tiền vào cho cậu sau khi lập xong (đã từng bị kiểu này rồi). Còn PP chưa very thì dùng phải cẩn thận nha, limit là coi như toi và số tiền nhận và chuyển tối đa là 100$

@ Dunghoi
Còn PP chưa very thì dùng phải cẩn thận nha, limit là coi như toi và số tiền nhận và chuyển tối đa là 100$

teo mình rồi , mình request >100 $ mà acc paypal chưa unver . thì sẽ bị limit paypal hả các bạn hic.hay nó sẽ không paid cho , mình phải làm sao bgio

teo mình rồi , mình request >100 $ mà acc paypal chưa unver . thì sẽ bị limit paypal hả các bạn hic.hay nó sẽ không paid cho , mình phải làm sao bgio

Ko sao, giờ cậu very đi là ok. Ko về thì nó lại cho lại vào acc netload còn PP ko litmit vì lý do số tiền to quá :d

netload điền thông tin info không chính xác nhận được $ không mấy bác.
có mấy thông tin ghi nó không chập nhận

netload điền thông tin info không chính xác nhận được $ không mấy bác.
có mấy thông tin ghi nó không chập nhận

Nó không chấp nhận kiểu gì thế?

Surname nó không cho khoản trống: ví dụ: nguyen van nó không cho nhập
Country: thì vietnam, chứ không cho viet nam

Mình vân bình thường ko vấn đề

có bác nào nhận em làm reg netloat ko?e chơi mấy host kia nhưng ko kiếm chác được mấy nên muốn chuyển qua đây

hỏi

các bác cho em hỏi khi điền Company/Name/Surname/Street / Street Number / Postal Code ở mục điền info request thì liệu có được trả không các bác nhỉ. Em request từ hôm 19/7 mà giờ vẫn chưa thấy tiền về. :binhsua21::binhsua21:. Mà nếu điền đúng thì mấy cái posttal code của việt nam mình là gì nhỉ:binhsua23:

các bác cho em hỏi khi điền Company/Name/Surname/Street / Street Number / Postal Code ở mục điền info request thì liệu có được trả không các bác nhỉ. Em request từ hôm 19/7 mà giờ vẫn chưa thấy tiền về. :binhsua21::binhsua21:. Mà nếu điền đúng thì mấy cái posttal code của việt nam mình là gì nhỉ:binhsua23:

70000 do ban , can than điền giống với paypal là được ah, đợi thêm 1 2 ngày nữa xem , có thể bị delay

70000 do ban , can than điền giống với paypal là được ah, đợi thêm 1 2 ngày nữa xem , có thể bị delay

cái đó ko quan trọng, ko liên quan gì tới PP vẫn Pay đều. Minh Postal Code điền 3200 vẫn ko sao. Dạo này nó Pay trên dưới 30 ngày, Cậu chờ thêm xem nhe

hôm qua cn ko có làm việc đâu, chiều nay ~ 5h tiền sẽ về thôi, e cũng đang ngóng đây

à em withraw pp về prepai acb hôm thứ 4, có khả năng hôm nay có tiền ko mấy bác

Last edited by a moderator:
hôm qua cn ko có làm việc đâu, chiều nay ~ 5h tiền sẽ về thôi, e cũng đang ngóng đây

à em withraw pp về prepai acb hôm thứ 4, có khả năng hôm nay có tiền ko mấy bác

ACB thì có nhiều khả năng cậu á. Có khi sau 3 ngày tiền về, có khi đến 1 tuần hoặc hơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom