Help Tổng hợp tình hình host Bitshare.com

thằng này chơi sale có ngon ăn ko mấy anh pro. hay là chơi download ngon vậy

Mình chơi PPS Fix 60%, sales của nó ổn lắm, ngày nào chả vài chiếc nhưng toàn 1month (mỗi sales 5.99$), tuy vậy paid thì ko ổn định, tùy hứng của nó (chả biết khi nào paid sau khi request) :)

Mình chơi PPS Fix 60%, sales của nó ổn lắm, ngày nào chả vài chiếc nhưng toàn 1month (mỗi sales 5.99$), tuy vậy paid thì ko ổn định, tùy hứng của nó (chả biết khi nào paid sau khi request) :)

Ai bảo ko ổn chứ nhỉ

cũng có cùng câu hỏi như trên. thằng này request webmoney có pay nhanh ko? mới chuyển sang post e này 3 bữa, đc 3 sale :) ngon nhỉ các bác :D

Last edited by a moderator:
Co ai choi bitshare khong tra tien khong

DICK KO BITSHARE 1 THANG ROI NO CHUA TRA NOI , ROI NO CHUYEN TU LUOT SALE SANG LUOT DOWN NUA
ME KIEP.:binhsua122:

DICK KO BITSHARE 1 THANG ROI NO CHUA TRA NOI , ROI NO CHUYEN TU LUOT SALE SANG LUOT DOWN NUA
ME KIEP.:binhsua122:
ặc, bác làm em hoang mang quá ! ko trả là sao ?
Lần gần đây nhất có ai đc paid là khi nào vậy ? Thằng này sale tốt sao phải cam quýt làm gì, thấy cũng nhiều ng chơi mà :(

ặc, bác làm em hoang mang quá ! ko trả là sao ?
Lần gần đây nhất có ai đc paid là khi nào vậy ? Thằng này sale tốt sao phải cam quýt làm gì, thấy cũng nhiều ng chơi mà :(

mình chiến thằng này 1 tuần được 6 con sales khoảng hơn 100usd nó tính có domain sale 5% còn 60% premium nó kô tính, gửi support nó bảo lỗi hệ thống rồi không cộng tiền luôn, cạch mặt BS.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back