Help Tổng hợp tình hình DizzCloud.com

Sao không thấy rate của ẻm trên trang chủ nhỉ, dạo này có nhiều người chiến thằng này, ko biết có gì hot không ?

Các bác được pay rồi cho e hỏi thằng này đến thứ 5 là nó chốt và status của nó giống như extabit phải không. tức là cũng mất tiền ở balance và đưa vào locked
Thanks!

Các bác được pay rồi cho e hỏi thằng này đến thứ 5 là nó chốt và status của nó giống như extabit phải không. tức là cũng mất tiền ở balance và đưa vào locked
Thanks!

Chưa đc paid bao giờ nhưng nghe xung quanh đây thấy là đúng như bạn nói đấy, nhưng hết ngày thứ 4 nó PAID xong mà đủ min sẽ chuyển sang Payout :)

Chưa đc paid bao giờ nhưng nghe xung quanh đây thấy là đúng như bạn nói đấy, nhưng hết ngày thứ 4 nó PAID xong mà đủ min sẽ chuyển sang Payout :)

của mình đủ min từ 29/6 mà ko thấy nó cho vào payout gì :(

dizzcloud.com/tos
VS
extabit.com/tos.jsp

dizzcloud.com/dmca
VS
extabit.com/dmca.jsp

Chỉ thay extabit thành dizzcloud

Cái này link ẩn: dizzcloud.com/faq không change luôn. Để nguyên extabit

Chụp màn hình: i48.fastpic.ru/big/2013/0709/71/995f309c587b3ac36d61cf48284eb371.png

=)) Xác định luôn

Last edited by a moderator:
Nhanh thật cái link dizzcloud.com/faq đã bị xóa. Có nằm vùng!
Nhưng em đã nhanh tay chụp được màn hình
i48.fastpic.ru/big/2013/0709/71/995f309c587b3ac36d61cf48284eb371.png

Insert cho các bác xem cho dễ

Cơ mà bác ơi giờ vào trắng tinh

Attachments

87.4 KB · Views: 417
Nội dung y chang cái này: extabit.com/faq.jsp

Để ý các liện kết bên extabit có đuôi .jsp thì bên dizzcloud bỏ .jsp đi
extabit.com/faq.jsp ---> dizzcloud.com/faq.jsp

Nó đã sửa một vài link ẩn vào sẽ nhận được nội dung: silence is gold

thằng này thấy động cái có biến ngay :binhsua79: bấm vào payout của nó lại quay về stat :binhsua72: ngon

Chuẩn rồi, ko vào xem được payout, các pro nghe ngóng thông tin các nơi thử dự đoán xem tuần này Dizz này liệu có PAID ko nhỉ?

thằng *** extabit này làm nhiều trang giả quá :-s

Nhưng dù sao tuần này vẫn thấy DZ nó PAID ngon lành và đúng lịch :)

thì extabit giờ cũng vậy nhưng mà cái này vẫn còn đây:

Đấy là nói thời điểm hiện tại của thằng DZ thôi còn tương lai nó có theo chân thằng anh EX của nó ko thì chỉ có chúa mới biết đc :)

Hy vọng nó thọ hoặc die luôn :))

Bị ép mới phải làm thôi chứ em thì em mong nó die luôn.
Một công ty có tiền sử lừa đảo rồi thì đừng mong nó sẽ tử tế trong tương lai.
Thay vì ra một host mới, chỉ cần trả tiền cũ thì mọi người sẽ quay lại với extabit.com
Hôm qua Dizzcloud.com nhắn tin cho em qua Skype nói rằng em chơi không đẹp khi mở topic chứng minh nó là extabit.
Tại vì em đưa link này cho nó trước: dizzstats.com/faq nó âm thầm delete và phủ nhận: link not available (xóa rồi còn đâu).
Thế nên em mới phải tung:
Screenshot:

attachment.php

Và dizzstats.com/flash lên diễn đàn để mọi người xác nhận và chứng minh chúng nó là một thằng. Link này cũng bị xóa rồi

Một thằng xù tiền mà dám kêu người tố cáo chơi không đẹp kể cũng hài hước.

Last edited by a moderator:
sao nó biết slype bạn mà PM nhỉ?? đã ăn bẩn còn chùi mép ko khéo , sống éo có tâm có nhân thì die mịa đi cho rồi lại còn mở thằng mới để scam anh em tiếp, bị ép nên đành chơi thôi :binhsua51:

Chỉ cần nó trả lại tiền cũ thì ex lại lên như điều gặp gió mà chả cần phải tủi hổ,cũng đâu cần ra HOst mới, lời nói nó đưa ra và thông báo khi bị limit PP là gì nhỉ :binhsua53:
1 lần bất tín vạn lần bất tin nói chung là thằng này tự biến mình thành bẩn bựa.

ai biết cách add account dizzcloud vao idm chỉ em với ạ ?

em add vào jdownloader không biết sao link vẫn live mà tất cả các link nó báo die hết, ai biết cách add vào idm chỉ e với ạ, thanks all !

sao nó biết slype bạn mà PM nhỉ?? đã ăn bẩn còn chùi mép ko khéo , sống éo có tâm có nhân thì die mịa đi cho rồi lại còn mở thằng mới để scam anh em tiếp, bị ép nên đành chơi thôi :binhsua51:

Chỉ cần nó trả lại tiền cũ thì ex lại lên như điều gặp gió mà chả cần phải tủi hổ,cũng đâu cần ra HOst mới, lời nói nó đưa ra và thông báo khi bị limit PP là gì nhỉ :binhsua53:
1 lần bất tín vạn lần bất tin nói chung là thằng này tự biến mình thành bẩn bựa.
Đúng vậy, nếu nó pay tiền cũ thì mình cũng sẽ quay lại chơi extabit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back