Help Tổng hợp tình hình DizzCloud.com

tạm thời nó dành tiền bao mấy site soul ăn xổi luôn,vừa đỡ phải lo quá tải do member mới upload tràn lan,thằng này tính vậy lại hay,ăn ít hơn 1 tí nên đỡ phải lo bọn stopfilelocker dòm ngó.nhưng nói chung nó sẽ chỉ phổ biến trong một phạm vi hẹp,mem download có kinh nghiện sẽ vẫn chọn các host thông dụng mua pre hơn là cái host mới ra không biết trụ được vài tháng không?chỉ béo cái thằng chủ trang web thấy tiền là xoay theo thôiQUOTE=fujisan2000;2466570]cấm xxx nhé pro :binhsua153:[/QUOTE]

tạm thời nó dành tiền bao mấy site soul ăn xổi luôn,vừa đỡ phải lo quá tải do member mới upload tràn lan,thằng này tính vậy lại hay,ăn ít hơn 1 tí nên đỡ phải lo bọn stopfilelocker dòm ngó.nhưng nói chung nó sẽ chỉ phổ biến trong một phạm vi hẹp,mem download có kinh nghiện sẽ vẫn chọn các host thông dụng mua pre hơn là cái host mới ra không biết trụ được vài tháng không?chỉ béo cái thằng chủ trang web thấy tiền là xoay theo thôiQUOTE=fujisan2000;2466570]cấm xxx nhé pro :binhsua153:
[/QUOTE] Nhưng site này có mở aff không hả cậu? Đăng kí mà chưa thấy gì cả

Nó không mở aff cho newbie đâu cậu,mà ai đang chơi xxx thì khỏi liên lạc luôn, nó sẽ hỏi nơi bạn post link

Whois domain ra thế này
Creation date: 28 Oct 2012 15:27:08
Expiration date: 28 Oct 2013 15:27:00
Không thấy thông tin công ty nó đâu.
Server hình như đặt tại Leaseweb Hà Lan.
Không biết có phải thể loại ăn xổi không đây ?
Nó hợp đồng với mấy site soul thế nào nhỉ ? hợp đồng 1 năm trả tiền trước hay tháng nào trả tháng nấy.

Chắc hợp đồng theo tháng thôi,thằng kia thấy tiền là hoa mắt ngay như đối với ryu và lum ngày trước

2013-06-13
93 / $ 0.00 1 / $ 11.69 0 / $ 0.00 $ 0 $ 0.00 $ 11.69

Sales đầu tiên kiếm đc sau 4 ngày chơi nó :)

Sale 90% thơm thiệt nhưng kiếm khó quá, thằng này mà set all file là ko có lượt down luôn,thằng này cheat chắc cũng gọi kinh khủng luôn đây, đưa ra chiêu trò promo summer rồi, hợp đồng các site lớn, thuê các site lớn quảng cáo xong cheat lại của anh em

Sale 90% thơm thiệt nhưng kiếm khó quá, thằng này mà set all file là ko có lượt down luôn,thằng này cheat chắc cũng gọi kinh khủng luôn đây, đưa ra chiêu trò promo summer rồi, hợp đồng các site lớn, thuê các site lớn quảng cáo xong cheat lại của anh em

Ko chơi ko đc mới đau :( .

Khó ăn sales của nó ghê, set Pre all files thì hết dl nhưng để free thì dl đúng là như mưa, chắc host nào bằng :)

Last edited by a moderator:
Thằng này các bác nhấn vào cột sale hay download xem, nó cũng tính down theo file và site nguồn, thằng này cực giống extabit, mỗi cái thay đổi giao diện, đợt trước nó pay 1$ quảng cáo host vào đúng ví mình chơi ex, trong khi mình có cả đống ví :D

- - - Updated - - -

Thằng này các bác nhấn vào cột sale hay download xem, nó cũng tính down theo file và site nguồn, thằng này cực giống extabit, mỗi cái thay đổi giao diện, đợt trước nó pay 1$ quảng cáo host vào đúng ví mình chơi ex, trong khi mình có cả đống ví :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back