• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

tại mọi lần request lúc tối đến sáng hôm sau là tiền về rồi

:binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

thế này chắc phải đến tháng 5 nhỉ :(
AccountDateBalanceMethodStatus

E000000002013-03-27164,00 €webmoneyopen

Chơi RG pay cho nhanh, chơi UL bị mấy bác Import nhanh quá :)

Mình có đọc nhầm ko :|
Chiến UL từ cuối năm 2011, chưa lần nào request lúc tối rồi sáng hôm sau tiền về :v
Nhanh nhất từ trc đến nay nó cũng phải 1 tuần thì phải :v

Chơi RG pay cho nhanh, chơi UL bị mấy bác Import nhanh quá :)
thế nên link ul luôn die đầu tiên
bởi vì nó check theo md5, report 1 phát là die tất luôn, uploader cũng chết theo 1 lượt
chú leech sau cùng có kết hợp change md5 thì lại thành người kiếm được nhiều nhất vì link còn sống

thế nên link ul luôn die đầu tiên
bởi vì nó check theo md5, report 1 phát là die tất luôn, uploader cũng chết theo 1 lượt
chú leech sau cùng có kết hợp change md5 thì lại thành người kiếm được nhiều nhất vì link còn sống

UL vừa post xong 1 tiếng quay lại là thấy ít cũng bị import 10 quả rồi :((. sao nó ko giống RG cho uploader tùy chặn hay ko .

Request từ 2013-03-10 đến giờ chưa leng keng, có bác nao giống mình ko, nó còn pay ko trời! :(

Mùng 7/3 vẫn đang há mồm chờ đợi đây này Pro :)

Dự là sẽ ko pay nữa đâu.

6.3.2013 vẫn chưa thấy gì ....Ko biết gặp phải vấn đề gì nó paid chậm thế không biết

6.3.2013 vẫn chưa thấy gì ....Ko biết gặp phải vấn đề gì nó paid chậm thế không biết

Uh, ko biết nữa, mình chơi thằng này đc mấy tháng, trc chỉ tầm 18-22 ngày là paid, đợt này lâu thật, nó có hay chậm vậy ko, mấy Pro chơi lâu rồi cho a e biết tí thông tin nhỉ :)

Uppppppppppppppppp

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Có khi nào nó quỵt mình ko ta thấy lâu quá :((

chưa thấy thằng này quỵt ai bao giờ :) trước tớ có quên 1 acc trong đó 200E sau mở ra request nó vẫn pay :D

chưa thấy thằng này quỵt ai bao giờ :) trước tớ có quên 1 acc trong đó 200E sau mở ra request nó vẫn pay :D
bac da thay thang nao song ma quyt tien chua.chi so no ra di thoi chu no con song thi ko phai lo

Last edited by a moderator:
đã pay nhá...................

bac da thay thang nao song ma quyt tien chua.chi so no ra di thoi chu no con song thi ko phai lo

UL PAID đợt mới rồi nhé :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom