• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Bác tạo tài khoản bitcoint nó có dạng 188vGDXDD... kiểu như vậy
xong lúc request bác chọn bitcoin . điền email vào , tốt nhất là điền email đã đăng kí uploaded.net . diền pass , bấm request , khi nào mà nó thanh toán xong bác vào http://uploaded.net/me/coupons lấy mã code rồi vào https://bit4coin.net/en#/redeem điền email (khác với email ở trên cũng đc) , tk bitcoin của bác xong bấm redeem là đc
bác nhớ giữ pass cẩn thận chứ ko là nó bợ luôn cupon của bác nha , đợt trước e request về có thằng nó vào bợ của e 50E xong xoá lịch sử nhận btc luôn :(
Cám ơn bác đã trã lời :D. Mà tạo cái wallet bitcoin chổ nào vậy

Cám ơn bác đã trã lời :D. Mà tạo cái wallet bitcoin chổ nào vậy

nhiều site lắm bác, bác cứ google tí thì nó ra tận răng :D

:D goole thì ra rồi nhưng ko biết uy tín thế nào vì là tiền...Nên mới hỏi mấy pro dùng thằng nào thì chỉ phát...Thank

:D goole thì ra rồi nhưng ko biết uy tín thế nào vì là tiền...Nên mới hỏi mấy pro dùng thằng nào thì chỉ phát...Thank
chơi luôn thằng này đi, khỏi lăn tăn :D
btc-e.com

Xin các bro địa chỉ mua pre em UL này phát ạ, Cảm ơn nhiều

tầm nào mới có lại BTC req nhẩy :(

Xin các bro địa chỉ mua pre em UL này phát ạ, Cảm ơn nhiều
Cần pre ul hay rapidgator pm yahoo thanh bên trái nhé

BTC avaible....cần acc rapid pre...aicos pm phát

Vừa request bitcoin xong, các bác nhanh chân request kẻo hết :D

Sau khi có code thì chuyển thẳng về BTC-E.com đc không các bác? Hay phải chuyển về site trung gian như blockchain.info, coinbase.com ạ?

Sau khi có code thì chuyển thẳng về BTC-E.com đc không các bác? Hay phải chuyển về site trung gian như blockchain.info, coinbase.com ạ?
Được bạn, lúc redeem bạn điền wallet của account trên btc-e là được.

Được bạn, lúc redeem bạn điền wallet của account trên btc-e là được.
Cái Wallet là nhấn vào chữ Deposit trong mục BTC phải không bác? Mới redeem lần đầu nên ko biết gì hết. Sau đó bán cho Exchange là nhấn vào Withdraw à bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom