• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

xác nhận, 03 tháng 01 cũng về rồi. Phải cái giá Eu khá miss so với dự kiến. Có lẽ là sẽ giàng giá tại 1.13 thị trường quốc tế trong quý 1

Keng !!!

5/1 paid sao 7/1 còn open

7/1 open là đúng rồi bạn, 5/1 là người ta hên khi được paid cùng với những người trước đó rq từ 11/12

7/1 nó mới paid cho những người rq trước 11/12 thì giờ sao còn nữa, không nhanh thế đâu

các bác cho mình hỏi nếu sau 30 ngày không có lượt tải là nó xoá hết à vậy nó có thông báo cho mình trước không ạ ? mình tự tải về được không để cho nó khỏi xoá được không ạ
với lại các bác tư vấn cho em 1 host backup với ạ (em định dùng mega.no.cz)

các bác cho mình hỏi nếu sau 30 ngày không có lượt tải là nó xoá hết à vậy nó có thông báo cho mình trước không ạ ? mình tự tải về được không để cho nó khỏi xoá được không ạ
với lại các bác tư vấn cho em 1 host backup với ạ (em định dùng mega.no.cz)
không thông báo, bạn có thể tự nâng cấp pre rồi down về nó vẫn tính là 30 ngày. :D

Đổi ví E thì nó hold bao nhiêu ngày thế mấy bác ?

vẫn vậy thôi.ko hold nha
Thế trong trường hợp nào nó hold thế bác ? Trước giờ chưa bao giờ bị hold, mới request bằng ví E mới thì bị hold tưởng do đổi ví E

mình vẫn đổi rút ví khác vẫn dc.hold chắc do nghi ngờ bác gian lận gì đó
Dear Affiliate Partner,

we spotted some irregularities within your account whilst checking your
payout request #xxxxx.

Possible reasons for this email are:

* alterations in the payout behavior for example a different bankaccount or webmoney ID than previous payouts. In that case we set your payout on hold due to security measures.

or

* obscurities about advertising.

In that case please explain how you are referring paying users to our platform. Also proofs like screenshots and links to your advertising site are required and highly appreciated.

Please respond within 7 Days, otherwise we may decline your payout request. Once everything is deemed ok from our side, we will gladly expedite your payout request.

Please excuse the inconvenience and thank you for your cooperation!

Sincerely,

Mình mới check mail, trước mình cũng đổi ko bị hold, giờ nó phiền phức quá :(

Bác nào biết request qua bitcoin thì giải thích e rõ request thế nào với , nghe nói request qua bitcoin 2 3 ngày là có tiền rồi

Bác nào biết request qua bitcoin thì giải thích e rõ request thế nào với , nghe nói request qua bitcoin 2 3 ngày là có tiền rồi
ul dạo này dỡ chứng banned acc rồi
2 bác đọc lại các bài trong topic này, đã có bài hướng dẫn ở các trang trước.

2 bác đọc lại các bài trong topic này, đã có bài hướng dẫn ở các trang trước.
đọc lại tầm 10 trang trước sẽ có hướng dẫn, nhưng cho dù có tiền sớm cũng qua vài cái EX mới có tiền ở VN tính ra cũng bằng WME và ở VN thì ít ai ex đồng E toàn ex USD thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom