Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Đang sales đều đặn (mỗi ngày 1-2 chiếc), cách đây 4 ngày dính 1 chiếc refund (lần đầu tiên từ khi chơi UL), 4 ngày gần đây sales cũng mất luôn, có liên quan gì ko nhỉ, mà tiền request đã đc 6 ngày cũng chưa thấy checked, a e cho xin ý kiến ??
bác giống mình nek.cách nay 3 hôm mình cũng bị refund 1 sale.rq 30.11 đến nay vẫn còn open.nhưng nay mình có đc sale chứ ko móm như bác

đợt này UL lâu quá nhỉ, mình RQ nửa tháng rồi nó vẫn open chưa chịu check

bạn nào có kinh nghiệm dự hộ xem trong tuần này liệu có xèng không nhỉ?

Đợt này nhìn u ám lắm, bọn tây nó nghỉ lễ kiểu này chắc 2 tuần nữa paid.

RQ 2014-11-26 hold :(

fraud nhiều quá đây mà ;))

trước giờ chơi thế nào giờ mình vẫn chơi thế chứ có làm gì đâu, nó gửi cho cái mail bắt giải trình

2 lần trước thì sau khi giải trình nó cho qua rồi, lần này không biết có qua được không nữa

@hoangngoc c rut nhieu k ma bi giu the.

không nhiều đâu bạn, nó gửi mail báo là thay đổi cổng thanh toán gì đó nhưng mình có thay đổi gì đâu

vẫn là số Z cũ rút từ trước tới giờ, bữa nọ mới định rút thử BTC nhưng chưa điền cái gì vào cả

giải trình sao vậy hoangngoc, tui cũng bị hold

khi hold nó gửi mail đó, bạn xem nó yêu cầu cái gì thì giải trình cái đó

mình bị 3 lần thì 3 lần khác nhau không lần nào giống lần nào :D

Cho mình hỏi tí...!

Mình mới chiến nó cách đây vài hôm.. Cũng đc hơn 50 xu rồi nhưng tìm hoài ko thấy chỗ điền chỗ payment...

Mà các thánh cho cho mình hỏi, rút nó bằng WMZ hay WMZ hay là gì? Rút bằng cái j lợi nhất...

Thanks

Cho mình hỏi tí...!

Mình mới chiến nó cách đây vài hôm.. Cũng đc hơn 50 xu rồi nhưng tìm hoài ko thấy chỗ điền chỗ payment...

Mà các thánh cho cho mình hỏi, rút nó bằng WMZ hay WMZ hay là gì? Rút bằng cái j lợi nhất...

Thanks

Bạn click vào cái E chỗ balance (54.76 E) sẽ có chỗ điền ví E,
nhưng mà đừng rút vội, đợi 100E rút cho đỡ mất 20%

chỉ điền được ví E thôi không dùng ví Z, còn rút bằng BTC nữa thấy nói nhanh hơn nhưng mình chưa thử

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom