• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

tacnep said:
Nó đưa cho bạn cái Voucher 100€ của thằng bit4coin, xong bạn vô https://bit4coin.net/en#/redeem bạn đổi cái code đó ra bitcoin về ví của bạn
Rate của nó là 1 BTC = €288.66, bạn đổi đc bitcoin về ví của bạn, bạn đem bitcoin đi bán như bán WMZ vậy đó
Ko thì ôm hàng đợi nó lên 1 BTC = 1k$ thì bán :eek:

Mà ko biết exchange có tốn nhiều fee hay ko, trước giờ xài bitcoin đúng 1 lần :oops:

1. Rút qua bit4coin (UL đòi bạn điền 1 cái email. nên điền đúng email đã tạo tài khoản UL). nó đưa cho bạn 1 cái voucher.
2. Tạo tài khoản bên BTC-E, verify xong vào Finances, click vào deposit
nó sẽ ra 1 cái ví : 12gZtoPPBwSczYmiendS1Kdx3rbNj4TfEb kiểu thế này
Chú ý : tạo tài khoản trước 3 ngày mới rút được.
3. Vào https://bit4coin.net/en#/redeem
điền cái ví btc vừa tạo được ở bước 2. bit4coin sẽ chuyển tiền của bạn thành btc trong tài khoản BTC-E, giờ lên BTC-E bán btc chuyển thành USD, xong đem bán cho mấy cậu mua BTC-E code .
Giờ tiền đã chuyển về VNĐ.

Thế thì mình sell thẳng cái voucher của nó gửi qua mail cho exchanger được không nhỉ ? khỏi lòng vòng

gửi mail cho nó về vụ Balance bị trừ tiền liên tục. nó trả lời lại tn là sao hả các pro

Dear customer,

thank you for your inquiry.

Please note that for each acquired new customers initial order of premium account, a one-time commission of 75% will be granted (except 48h Premium). If the referred customer initiated a chargeback this amount will deducted subsequently.

Thank you for understanding.

With best regards

gửi mail cho nó về vụ Balance bị trừ tiền liên tục. nó trả lời lại tn là sao hả các pro

Dear customer,

thank you for your inquiry.

Please note that for each acquired new customers initial order of premium account, a one-time commission of 75% will be granted (except 48h Premium). If the referred customer initiated a chargeback this amount will deducted subsequently.

Thank you for understanding.

With best regards
ý của nó là khách hàng nó mua acc rồi, sau đó dùng 1-2 ngày sau thì đòi lại tiền, thể loại này mình gặp khá nhiều, toàn bọn bựa dơwnload

Vấn đề là có ai mua cái voucher của cậu ko :D
Cái này hơi lòng vòng nhưng tiền về nhanh là đc rồi
nhưng tổng phí tính ra thế nào và tiền thực bán sau khi hoàn thành nhiều hơn hay ít hơn với nếu nhận trực tiếp từ WME nhỉ?

Ai chơi warez mà bị del account không vậy ? Không biết lý do DMCA gì or có thể ít sale mà nhiều download cũng bị del chăng

ý của nó là khách hàng nó mua acc rồi, sau đó dùng 1-2 ngày sau thì đòi lại tiền, thể loại này mình gặp khá nhiều, toàn bọn bựa dơwnload

vì mình chơi nhiều host chỉ có UL là dính refund chứ những host khác chưa gặp bao giờ.

nên mình nghĩ có thể đây là cách riêng của UL, nó xóa đi ăn của mình chứ không chắc khách đã refund

vì mình chơi nhiều host chỉ có UL là dính refund chứ những host khác chưa gặp bao giờ.

nên mình nghĩ có thể đây là cách riêng của UL, nó xóa đi ăn của mình chứ không chắc khách đã refund
RG nó cũng refund mà bác, nói tóm lại là chúng nó thik làm gì là quyền của chúng nó, mình thì chỉ có 2 quyền là IM LẶNG và CẦU NGUYỆN. Tập trung chuyên môn thôi bác!;)

RG nó cũng refund mà bác, nói tóm lại là chúng nó thik làm gì là quyền của chúng nó, mình thì chỉ có 2 quyền là IM LẶNG và CẦU NGUYỆN. Tập trung chuyên môn thôi bác!;)

mình nói là chưa gặp bao giờ chứ không nói host khác có refund hay không refund

Bạn đã bị RG refund cái nào chưa?

bựa 1 cái là trong vòng 1-2 ngày đấy mình chả có sell nào mà toàn từ tháng trc:)), đấy là lần trừ đầu tiên, còn bây h thì chưa cả cộng tiền vào acc nó đã trừ, tài khoản h là - 150 E=))

Request ngày 06.11, tiền đã về túi người lương thiện !!!

nhưng tổng phí tính ra thế nào và tiền thực bán sau khi hoàn thành nhiều hơn hay ít hơn với nếu nhận trực tiếp từ WME nhỉ?
Em vừa request cái voucher 150E, có gì em report lại cho các pác

đợi các bạn chuột bạch xem sao rồi tìm hiểu, vì chưa dùng BTC bao giờ nên chẳng biết phải từ đâu nữa

Request 150E nó ra 3 cái voucher 50E, có exchanger nào thu voucher này không nhỉ ? khỏi tốn công đổi qua đổi lại.

bác nào có voucher rồi thử đổi thành vnd xem rate thế nào @.@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,129
171,219
Latest member
victrs

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom