Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

anh em cho hỏi chút, thằng ul này đổi mail trong acc nó có bắt xác nhận gì ở cái mail đang dùng ko hay là đổi là được luôn.

anh em cho hỏi chút, thằng ul này đổi mail trong acc nó có bắt xác nhận gì ở cái mail đang dùng ko hay là đổi là được luôn.
Chưa change lần nào, cơ mà cứ theo logic bảo mật thì vẫn dựa vào pass thôi chứ ko liên quan đến mail cũ. (em newbie các bác đừng ném đá)

bác tính chôm acc của ai mà hỏi vậy ;)) Ul mà lock như này thì phải xác nhận = mail cũ bác nhé :))

Cái này lock filemanager thôi chứ,muốn xoá file phải nhập pass

bác tính chôm acc của ai mà hỏi vậy ;)) Ul mà lock như này thì phải xác nhận = mail cũ bác nhé :))
mình ko chôm của ai cả, chôm thì mình làm luôn chứ hỏi trên này làm gì, chỉ là cái mail cũ có vấn đề hiện ko vào được nên muốn đổi sang mail mới, thử nhấn vào cái đổi mail thì thấy nó chỉ yêu cầu nhập mail mới với cả pass thôi nhưng sợ sau đó nó lại yêu cầu xác nhận ở mail cũ nên mới hỏi, ko biết ở đây anh em nào từng đổi mail chưa?

mình ko chôm của ai cả, chôm thì mình làm luôn chứ hỏi trên này làm gì, chỉ là cái mail cũ có vấn đề hiện ko vào được nên muốn đổi sang mail mới, thử nhấn vào cái đổi mail thì thấy nó chỉ yêu cầu nhập mail mới với cả pass thôi nhưng sợ sau đó nó lại yêu cầu xác nhận ở mail cũ nên mới hỏi, ko biết ở đây anh em nào từng đổi mail chưa?

đổi mail phải xác nhận mail cũ nhé @.@

Có Remo được từ Rapidgator sang được không vậy các bro?

Em request hôm 5.8 thì bao giờ có $ các bác? (Lâu ko được paid ko biết lịch :eek:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,913
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom