Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Xác nhận lại đứng cmn hình(PPD) từ 15h30' đến giờ trong hi balance vẫn nhẩy, có bác nào bị giống em ko vậy?

em request từ hôm 05.01 thì bao giờ UL nó pay hả các bác? hết xiền ăn tết rùi huhu

Những câu hỏi như này đã rất nhiều nhưng chưa ai đưa ra được câu trả lời bạn ah, biết là ko ai trả lời được nhưng các a e vẫn cứ thích hỏi, thế mới lạ chứ, tóm lại chơi thằng này chỉ có biết chờ đợi thôi :)

Những câu hỏi như này đã rất nhiều nhưng chưa ai đưa ra được câu trả lời bạn ah, biết là ko ai trả lời được nhưng các a e vẫn cứ thích hỏi, thế mới lạ chứ, tóm lại chơi thằng này chỉ có biết chờ đợi thôi :)

Hỏi cho bớt sốt ruột bác ah, chờ mong mỏi mòn mà chưa thấy nó pay. Buồn ơi là sầu... :(

cho hỏi là từ tối qua tới giờ Uploaded.to có count download và balance không? sao thấy người ta vẫn download mà sao không có cộng tiền :((

thằng này lần này mãi không checked không biêt bao giờ mới paid đây :(

cho mình hỏi là lấy file của người khác down xuống rùi up lên có tính là file của mình không. vậy có được 100% ppd k.thanks

bạn lấy file ở đâu thì tùy miễn là up lên tài khoản của bạn thì nó là file của bạn. còn ppd nghĩa là tính tiền theo số lượng khách down file của bạn, cái này tỷ lệ tùy từng host

anh em cho hỏi sao mình diền so tài khoản wmz , z123445677 của mình và diền pass đang nhập , rồi nhấn request nó báo lỗi "Das Format des eingegebenen Kontos ist fehlerhaft " làm sao để request vậy các bác??? mới request lần đầu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back