Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

hôm wa mơ thấy cụ tổ về báo mộng,tay cụ cấm sấp euro :binhsua117:

Đang hỏi nghiêm túc mà :(( Tại bữa trước request có 80e,đang định gửi support cancel cái request đó để request 100e đỡ mất phí 20%

Thằng này làm lâu đời vậy rồi mà vẫn còn dính tới chuyện bị limit paypal, ảo nhỉ...

xác nhận đã paid:):binhsua113:
tối nay có gói mỳ tôm rồi:(

Last edited by a moderator:
Cái đệt, sao mình chưa nhận được nhỉ. Pay qua WME, mà các bác cho em biết giới hạn nhận tiền của WME dùng Webmoney Mini. Mình ko có kinh nghiệm dùng Webmoney.

400E của tôi. Chết mất :binhsua04:

Cái đệt, sao mình chưa nhận được nhỉ. Pay qua WME, mà các bác cho em biết giới hạn nhận tiền của WME dùng Webmoney Mini. Mình ko có kinh nghiệm dùng Webmoney.

Nhiều quá nên nó xù rồi ông ơi. tôi ăn ít nó trả ngay :))

Nhiều quá nên nó xù rồi ông ơi. tôi ăn ít nó trả ngay :))

Gì mà nhiều, pro nokia chắc nhiều hơn mà vẫn được pay. Chỉ sợ WME nó limit nhận tiền, sao mình ko ưa gì cái thằng Webmoney này nhỉ. Trước giờ toàn nhận qua PP

bạn này ăn nói văn hóa quá:binhsua144:

Mini ko nhận đc 400E đâu cậu
nếu ko nhầm thì là 200 wmz còn wme nhiêu thì tự tính nhé :)

Mini ko nhận đc 400E đâu cậu
nếu ko nhầm thì là 200 wmz còn wme nhiêu thì tự tính nhé :)

Uhm, ko biết $ mình đi đâu nhỉ. Hay mất luôn. Mong mãi mới đến lúc pay mà giờ thì $ ko về được.

Uhm, ko biết $ mình đi đâu nhỉ. Hay mất luôn. Mong mãi mới đến lúc pay mà giờ thì $ ko về được.

Tốt nhất dùng webmoney classic đi. Rồi contact support ul nói tụi nó cancel dùm là xong. Sau đó request lại thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom