Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Không hiểu bọn này đã khắc phục được paypal chưa nhỉ, mấy hôm nay lại có sale trở lại.

chắc chưa khắc phục đc vì chưa thấy treo PP lên. Nó thanh toán qua AP, WM... nên vẫn có sale là bình thường :D

sao nó vẫn chưa pay tiền về,lịch pay nó là bao giờ nhỉ @"_@

Cái bọn này acc pre thì đã bẩn (Giới hạn dl /ngày) Mà aff thì lại bèo.AE tẩy chay nó đê =))

mấy hôm ko có 1 sale nào :((

Chán mấy ông VN hết việc làm cứ lên WJ la um sùm bây giờ đến cái topic bàn luận để thằng zomg2 nó vào trả lời cũng bị closed mất rồi. Chán. Cứ thế này rồi đừng hỏi tại sao VN đi đâu cũng bị block IP nhé.

Ông nói thế mà cũng nghe đc,thế wj nó làm ra để cho ông vào ngắm à.mà có phải tất cả người VN éo đâu.đụng chạm đến kinh tế tiền nong mà mất bao nhiêu công sức để làm ai chẳng sốt ruột.đừng có đi đâu cũng chể người VN rồi bợ đỡ bọn nó

Chán mấy ông VN hết việc làm cứ lên WJ la um sùm bây giờ đến cái topic bàn luận để thằng zomg2 nó vào trả lời cũng bị closed mất rồi. Chán. Cứ thế này rồi đừng hỏi tại sao VN đi đâu cũng bị block IP nhé.

Phát biểu như Shit
Đệt mẹ nó làm ăn như dog không chửi nó ra mình ngu à. Đem đầu chịu báng à.
Nó lôm côm thì cầu cho nó chết phức đi cho khỏi lăn tăn.
Không có nó mình chết à.
Còn gần 600e chưa rút được đây. VKL

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Last edited by a moderator:
Đồng ý với bác này. Cách giả quyết vấn đề tốt nhất là contact với nó, còn cách thứ hai là bình tĩnh

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Nó chỉ chữi mình ngu khi nó cheat của mình mà mình chỉ biết kêu la ở mmo4me.com

VKL. Éo biết pro này nghĩ gì :)):)):))

Lên để biết tình hình thôi, còn nó chưa trả lời thì phải đợi, mỗi người thêm 1 câu chẳng giải quyết được việc gì, khổ nỗi có phải 1 câu đâu cơ chứ...

----------------------

Mỗi người 1 cách hiểu. Mình delete cái post trên là được chứ gì. Chẳng phải cãi nhau làm gì cho mệt.

Vấn đề thế này bạn. Mình nhân nhượng nó lấn tới. Mẹ nó hứa lên 30e/1k down từ thứ 2. Hôm nay cũng éo lên.
Thà nó đừng nói. Nó bóc lột quá thì chửi nó chứ làm gì mà chịu đựng. Không có nó mình cũng không chết.
Đó là ý kiến của mình. Cầu cho nó mau chết :d

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.

Bô lô ba la mà đâu mất tiêu rồi :)):)):)) hài vai~

khi nào nó trả a e nhỉ. đói quá

Của mình trước tầm hơn 3 thôi giờ thì hơn 9 mà tăng từ hôm thứ 7 lận. Chẳng hiểu sao nữa. Hay tại vì mình toàn ul nhỉ?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back