• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

RQ ngày 26/03 thì nó paid vào ngày 11/04 rồi. Nhưng từ đấy đến h thì hình như chưa pay thêm đợt nào.

Mấy đợt gần đây là tầm 2 tuần là nó paid, lần này tính ra là gần 1 tháng rồi

RQ ngày 26/03 thì nó paid vào ngày 11/04 rồi. Nhưng từ đấy đến h thì hình như chưa pay thêm đợt nào.

Mấy đợt gần đây là tầm 2 tuần là nó paid, lần này tính ra là gần 1 tháng rồi
Mình cũng RQ hôm 26.3 mà đến 11.4 không được paa mà tới tận hôm qua mới đc paid.

giam cả tháng cũng run quá @@. mà anh em cho hỏi wmz classic thì có giới hạn nhận bao nhiêu Z ko nhỉ

Leng keng leng keng... Đợi chờ cả tháng trời.

rq 13-4 cũng có xèng về rồi đó

11-4 keng roi nhe doi lau qua

11-4 keng roi nhe doi lau qua
Cũng đã dc Paid, tiện đây a e cho mình hỏi, dạo này upload thằng này sao thi thoảng lại thiếu vài links, có ai bị vậy ko?

17/04 mới checked, buồn hiu @@!

2-3 ngày gần đây hay gặp tình trạng up xong ko thấy file đâu, zoom cũng bị mà ftp cũng bị, thiếu file thì thường xuyên. có lúc up 6 file khác nhau vậy mà up xong ko thấy có file nào cả
ae có bị thế ko?

2-3 ngày gần đây hay gặp tình trạng up xong ko thấy file đâu, zoom cũng bị mà ftp cũng bị, thiếu file thì thường xuyên. có lúc up 6 file khác nhau vậy mà up xong ko thấy có file nào cả
ae có bị thế ko?
no

ae có bị thế ko?
mình bị lâu rồi. tốc độ mà up càng nhanh thì càng bị

ae có bị thế ko?
Cả mấy năm nay ko bị lần nào, dạo này lại bị thường xuyên, có nhiều bài hơn chục links, thiếu mỗi 1 link mà re-upload mãi ko dc, MD5 cũng chả đc, đành làm lại hết links :)

Cả mấy năm nay ko bị lần nào, dạo này lại bị thường xuyên, có nhiều bài hơn chục links, thiếu mỗi 1 link mà re-upload mãi ko dc, MD5 cũng chả đc, đành làm lại hết links :)
Dùng PTU tool của golemsonbi đi bác, em chẳng thấy lỗi này bao giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom