• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

có ae nào hóng được tin thằng này thế nào chưa. chờ lâu quá mà chưa paid :(

có ae nào hóng được tin thằng này thế nào chưa. chờ lâu quá mà chưa paid :(
hôm 11 mới paid cái mà, chắc phải sang tuần nó mới paid, tại request ko đúng dịp thôi. tháng này paid 2 phát rồi

hôm 11 mới paid cái mà, chắc phải sang tuần nó mới paid, tại request ko đúng dịp thôi. tháng này paid 2 phát rồi
cậu request vào đợt nào thế. tớ từ 27/3 mà giờ vẫn chưa paid đợt nào. hơn tháng rồi còn gì:(

ai request vào ngày như mình mà chưa được paid thì báo danh nhé cho đỡ sốt ruột

9/3 request 1 phát thì 27/3 paid rồi
27/3 request phát tiếp theo bh vẫn đang chờ :v chuyển sang checked cũng hơi bị lâu rồi ý :|

cậu request vào đợt nào thế. tớ từ 27/3 mà giờ vẫn chưa paid đợt nào. hơn tháng rồi còn gì:(
đây request 26/3 thì hum 11 paid rồi. nó mới paid đến hum đó, từ 27/3 trở đi thì chưa paid cái nào, mới checked thôi

đây request 26/3 thì hum 11 paid rồi. nó mới paid đến hum đó, từ 27/3 trở đi thì chưa paid cái nào, mới checked thôi
uh tớ cũng thấy checked. chắc là bị cả làng. hơn tháng chưa paid đói quá :(

site này chiến cùng 1 lúc vua ppd vừa pps phải ko các cậu

ah tớ nhầm lúc request thì điền wme mới vào. và bị giữ một thời gian nó mới trả cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom