Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

site goldenut mình đập vào 25rub h mỗi ngày được 2rub :) kiểu này hồi vốn nhanh thôi
mình dep có 20 rúp, giờ rút được hơn 10 rúp rồi. tiền kiếm được hằng ngày cũng tăng nhanh nữa chứ, lúc trước có 1.5 rúp/ngày giờ lên hơn 2.4 rúp/ngày rồi.
Chỉ có sợ mỗi cái rút được 50 rúp rồi ko đủ point rút tiếp thôi :)

http://fermandia.su/ trang này mình dep vào 10 rub giờ đủ tiền rút ra nó bảo phải dep 500rub mới được rút @@ vậy mà ở chỗ điiền vào cân bằng nó k ghi
mình thấy mấy trang có point tuy ăn được ít nhưng được cái uy tín, còn mấy site ko có point thì lại dễ ra đi.
mình cũng vừa bị lừa 1 vố fruitfarmd.ru trang này thấy tồn tại hơn 80 ngày nên nhảy vô dep 10 rúp, sáng ra thấy Account suspended luôn :(
bây giờ chăc trước khi chơi phải whois thông tin site đã, tính toán cho thật kĩ lợi nhuận, nếu cao quá mà ko có point là hiểu :D
Bạn đang chơi tổng cộng mấy site thế, xem có site nào còn pay tốt ko mình theo :)

Attachments

18.9 KB · Views: 53
200 chuẩn luôn :) yên ổn 10 ngày là ok :D
Mình có 1 xíu thắc mắc, bạn nạp 200 rúp được 24 000 gold (+20%) coi như là đủ tiền mua blue bird đi, nó kiếm cho bạn 1940 trứng 1 h = 13 gold (150 trứng = 1 gold), 30% để rút tức là 3.9 gold 1h, 1 ngày = 93.6 gold = 0.936 rúp.
Bạn xem thử mình có tính sai ko chứ 0.9 rúp 1 ngày làm sao 10 ngày có lãi được, còn cái proof nữa :((
Mình thấy trên trang chủ nó cũng ghi Stable income to 35% per month , nếu thế thì 10 ngày mới được có khoảng 10% chứ mấy mà ok????

Mình có 1 xíu thắc mắc, bạn nạp 200 rúp được 24 000 gold (+20%) coi như là đủ tiền mua blue bird đi, nó kiếm cho bạn 1940 trứng 1 h = 13 gold (150 trứng = 1 gold), 30% để rút tức là 3.9 gold 1h, 1 ngày = 93.6 gold = 0.936 rúp.
Bạn xem thử mình có tính sai ko chứ 0.9 rúp 1 ngày làm sao 10 ngày có lãi được, còn cái proof nữa :((
Mình thấy trên trang chủ nó cũng ghi Stable income to 35% per month , nếu thế thì 10 ngày mới được có khoảng 10% chứ mấy mà ok????

Mình cũng chả biết nó tính thế nào. Khi mua chim nó bonus thêm 1 vài con chim nữa. lúc đầu mua đc 2 em red bird cơ mà

Mấy tiền bối cho hỏi cái này là thế nào ạ?
Em mới vào, ai chỉ bảo giúp em vs!
Gõ captcha quãi quá, h tìm hiểu cái này.

Mấy tiền bối cho hỏi cái này là thế nào ạ?
Em mới vào, ai chỉ bảo giúp em vs!
Gõ captcha quãi quá, h tìm hiểu cái này.
cái này cũng giống HYIP, nếu bạn ưa mạo hiểm thì đầu tư.
mà mình thấy gõ capt nếu siêng năng thì thu nhập cũng được mà :)

cái này bạn trò chơi thu hồi vốn đó chơi free hay nạp tiền đều được để kiếm rub thì free lâu hơn nạp tiền nhiều nhưng nạp tiền thì k biết lúc nào trang đó bị scam @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week