Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

dạng site này tỉ lệ scam quá ảo đầu tư 10 site thì 7 site lỗ rồi nên mình chẳng hứng thú gì với em nó nữa :D Các bạn nên chơi free cho vui thôi ko nên đầu tư vào em nó nhiều :)
@viking88hp cậu lo cho topic nhé, mình nghỉ dạng site này rồi :D
chơi nhau à :D mình nhạc nào cũng nhảy nhưng quan trọng là phải ra tiền :D

minh muon dau tu qua ai tu van cho minh di
đầu tư site goldenbirds ý bạn.nó mới thay đổi bắt acc phải ver phone mới đc rút tiền nên mình thấy có vẻ uy tín.site hiện h vẫn đang pay đều :D
hiện mình đang đầu tư 1 site nưa ra cũng lâu rồi h vẫn đang pay đều.chơi kiểu life-farm của bác chủ thớt tuyển ref nhưng ko phải căn t/g cho ăn.bạn thích chơi thì có thể pm mình mình nói qua chút ít.ở đây nói nó lại loãng topic

Mình đang có nhu câu đổi 20 py6 từ qiwi sang payeer, ai có nhu cầu pm nha.
Tại chuyển từ qiwi sang payeer hoài ko được :((

đk xong nó tự động cho 1 con khủng long và tự đẻ trứng, hàng ngày cậu vào :vươn thú của tôi. Rồi thu hoạch và đổi qua bạc thôi .

Nhớ là nhận thưởng hàng ngày nhé. Vì chơi free thì nó là cái chính để kiếm tiền đấy :D
Chơi cái này rút tiền kiểu gì cậu. Có rút qua PP đc k tỷ lệ qui đổi ntn

Cám ơn mọi người ủng hộ nhé mình sẽ theo dõi và cập nhật thông tin hàng ngày và sẽ hướng dẫn thêm 1 số chi tiết cho mọi người dễ dàng hơn :)
Khi em tạo được cái ví Payeer.com. Xong em vào lại và nó bắt xác nhận TK nhưng sao em không xác nhận được cái ví của em nhỉ bác? bác chỉ em với. em thử lại bao nhiêu lần mà nó vẫn cứ báo sai.

có site nào chỉ nạp tiền vào rồi mua động vật k bác mấy site bác cho toàn là trồng trọt thôi à @@
Trang fermasosedi cũng có mua thú đó bạn 5p -> 500p 1 con.
Mà chính xác thì bạn cần site như thế nào? mua thú xong đợi nó đẻ trứng giống Goldenbird á hả?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week