Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
moi ng cho minh hoi voi.tien minh kiem dc tu ref no cong vao dau vay.cu thay cong 0.1 voi 0.2 ma chang thay tang cho nao ca.

hihi hôm nay mới úp lên sliver 154 vip sướng quá

tại sao là 3k giải thích nhanh dùm mình

1 tuần thì 4 ngày 1.92% và 3 ngày 0.90%
em sau 2 tháng là 150VIP, nuôi cả năm 100% chỉ được 2k7 thôi bác à
bác để chẵn 2% thì nó sai lệch nhiều lắm

acc zeek của mình hơn 300 VIP mà ngày cuối tuần chia lãi chưa được nổi 3VIP là sao nhỉ ! đọc các blog viết về zeek bảo là lãi ngày cuối tuần thấp nhất là 1% xem ra không chính xác lắm !

1 tuần thì 4 ngày 1.92% và 3 ngày 0.90%
em sau 2 tháng là 150VIP, nuôi cả năm 100% chỉ được 2k7 thôi bác à
bác để chẵn 2% thì nó sai lệch nhiều lắm

bác ấy đầu từ vào 800$ ban đầu mà bạn :D

acc zeek của mình hơn 300 VIP mà ngày cuối tuần chia lãi chưa được nổi 3VIP là sao nhỉ ! đọc các blog viết về zeek bảo là lãi ngày cuối tuần thấp nhất là 1% xem ra không chính xác lắm !

0.92~0.93% thôi bạn .

Ừa vậy mới nói những luồng thông tin trên các blog mmo của VN ko có tính chính xác cao và không được cập nhật thường xuyên . Newbie khó mà có chiến lược hợp lí nếu không có 1 Upline tốt .

newbie post ads 2 tháng tìm hiếu các blog ,forum gần như biết hết rồi . chả cần upline

#1 Penny Auction Site

các bác pro cho hỏi chút,chờ tiền mãi không thấy về.vào kiểm tra Postal Code trong payza khác trong acc zeek có sao không?h pải làm gì để tiền về.........

#1 Penny Auction Site

các bác pro cho hỏi chút,chờ tiền mãi không thấy về.vào kiểm tra Postal Code trong payza khác trong acc zeek có sao không?h pải làm gì để tiền về.........
up...........................................................

acc tớ được chia bid mà không bao giờ tự động lên vip thế nhỉ. toàn phải mua tay trong customer . zeek vẫn vào bt nhé beg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week