Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao zeek ko vao dc nua roi

cùng câu hỏi, chưa bik 5cc là cái gì hết :-(

Cho mình hỏi thêm, nếu customer mình mua 100bid thì mình được thưởng 100vip với $20 commission đúng hok vậy?

1. chương trình 5cc là chương trình mua customer hồi xưa của Zeek, bây giờ nó chuyển thành RPC gì đó, tháng 07 sẽ áp dụng

2. đúng rồi đó bác

1. chương trình 5cc là chương trình mua customer hồi xưa của Zeek, bây giờ nó chuyển thành RPC gì đó, tháng 07 sẽ áp dụng

2. đúng rồi đó bác
Cậu giải thích cho mình chuơng trình RPC gì được hok, đọc hok hiểu gì hết

jss

Cái đó điền cái gì cũng được hả các bác. công dụng của nó làm gì vậy
Theo mình hiểu khi điền các thông số này vào và save lại. Hệ thống sẽ ẩn đi cho bạn. Khi bị hack hoặc muốn lấy lại acc thì hệ thống sẽ hỏi bạn về cái thông tin mà bạn đã điền.

Điền số điện thoại của em bồ nào hay đi chơi với bác ấy :)

Cái đó là gì vậy bác?

Nói đơn giản nó là 1 dãy số bảo mật của mình tự add vào (chỉ mình biêt), kho bị hack acc có thể dùng nó để lấy lại ACC (tuy nhiên chưa dùng lần nào!) :binhsua37:

Hihi. thank anh em . ai chưa điền cái SS# or Fed ID# thì lo mà điền đi nha. Chứ dạo này tụi nó scan acc zeek kinh lắm ak. Có gì bị mất thì còn đòi lại được acc. Công sức mình bỏ mà bị tụi nó cướp thì chỉ có khóc ak nha.

Hihi. thank anh em . ai chưa điền cái SS# or Fed ID# thì lo mà điền đi nha. Chứ dạo này tụi nó scan acc zeek kinh lắm ak. Có gì bị mất thì còn đòi lại được acc. Công sức mình bỏ mà bị tụi nó cướp thì chỉ có khóc ak nha.

đang log vào account xem nó nằm chỗ nào đây bạn hiền

The site is currently offline for
maintenance.

Please check back in a little while.

Cậu giải thích cho mình chuơng trình RPC gì được hok, đọc hok hiểu gì hết

nói ngắn gọn đây là chương trình yêu cầu bạn phải có 2 khách hàng bên site Zeekler active hằng tháng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week