Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
thằng Classifiedsgiant bắt chọn thêm mục nè mọi người. Ai post thành công thằng này chỉ với.

giờ đăng nhập zeek sao khó vậy.
không biết ai bị như mình mỗi khi đăng nhập thế này không

thằng Classifiedsgiant bắt chọn thêm mục nè mọi người. Ai post thành công thằng này chỉ với.

??????????????? mục gì vậy tớ vẫn post bt có sao đâu vừa tôi xog :m131:

View attachment 13973
giờ đăng nhập zeek sao khó vậy.
không biết ai bị như mình mỗi khi đăng nhập thế này không

Cái của bạn là do bạn đăng nhập nhiều acc trên 1 IP nên nó hiểu nhầm là bạn dùng auto nên nó bắt bạn verify bằng hình ảnh thôi ! Bạn clear cookie và sau đó Reset modem thì sẽ không còn lỗi này nữa nhé ! :binhsua79:

Cái của bạn là do bạn đăng nhập nhiều acc trên 1 IP nên nó hiểu nhầm là bạn dùng auto nên nó bắt bạn verify bằng hình ảnh thôi ! Bạn clear cookie và sau đó Reset modem thì sẽ không còn lỗi này nữa nhé ! :binhsua79:

ặc, vậy là bạn đó cheat hả ta :binhsua75:

chết rồi. mình ở xóm trọ. chắc là có mỗi mình chơi. giờ chẳng nhẽ có người chơi nữa. làm sao đây sắp bị ban nick chăng :binhsua76:

ngày nào cũng vậy đúng giờ đó mình đăng lại quảng cáo ha ae ?? ví dụ 15g thì hôm sau cũng 15g vì đúng 24 g sau hay giờ nào cũng được trong 1 ngày ?? mình mới chơi nên chưa rành,mong ae hướng dẫn,cám ơn nhiều

ngày nào cũng vậy đúng giờ đó mình đăng lại quảng cáo ha ae ?? ví dụ 15g thì hôm sau cũng 15g vì đúng 24 g sau hay giờ nào cũng được trong 1 ngày ?? mình mới chơi nên chưa rành,mong ae hướng dẫn,cám ơn nhiều

lệch vài giờ cũng đc ko sao

lệch là sau đó vài giờ cũng được, nhưng mình làm trước đó được ko bạn,ví dụ như chưa được 24g của tin trước

cũng đc ................

liệu sớm có bị ban nick không bạn

cứ post trc giờ hoàng đạo cho chắc ăn nghen !

lệch là sau đó vài giờ cũng được, nhưng mình làm trước đó được ko bạn,ví dụ như chưa được 24g của tin trước

người ta ngày còn post 2 3 lần nữa là post càng nhiu càng tốt nha bợn:m131:

người ta ngày còn post 2 3 lần nữa là post càng nhiu càng tốt nha bợn:m131:
Rãnh quá thì cứ post bao nhiêu cũng được lên càng nhiều link cho bọn UG dễ kiếm cũng tốt nó lấy rồi khỏi cần post lại khõe
Đá lên phát " chúc pà con ngủ ngon ":m098::m098::m098:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week