Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Theo lịch bữa nay 12/7 số VIP mình sẽ chết sau 3 tháng. Mà đến giờ vẫn chưa chết :D

Ở đây họ tính là khi nào cậu được chia lãi ngày thứ 90 (trường hợp của cậu là lãi của ngày 12/7,tức là vào ngày mai 13/7 sẽ được chia nếu hôm nay cậu đã post ads) thì Vip mới die, chứ không phải là vào ngày 12 tháng 7 Vip die, giờ ngày cuối (ngày thứ 89,tức hôm nay 12/7))cậu không post ads nữa, thì Vip đó mãi mãi không die, còn nguyên đó, vì nó chưa được chia lãi (sinh ra lãi) ngày thứ 90 (điều kiện cần và đủ để nó die)

mình vẫn chưa hiểu nếu vip die thì sao acc đó sẽ bị ntn?
tình hình là sắp úp lên sliver rồi nên cần tìm hiểu cặn kẽ

Ở đây họ tính là khi nào cậu được chia lãi ngày thứ 90 (trường hợp của cậu là lãi của ngày 12/7,tức là vào ngày mai 13/7 sẽ được chia nếu hôm nay cậu đã post ads) thì Vip mới die, chứ không phải là vào ngày 12 tháng 7 Vip die, giờ ngày cuối (ngày thứ 89,tức hôm nay 12/7))cậu không post ads nữa, thì Vip đó mãi mãi không die, còn nguyên đó, vì nó chưa được chia lãi (sinh ra lãi) ngày thứ 90 (điều kiện cần và đủ để nó die)

oh, giờ mới biết chuyện này.

vậy ai mới chuyển VIP ko có tiền up silver thì đừng post ad nữa sẽ bảo toàn được số ngày chia lãi của VIP

bác nào hướng dẫn em chơi Zeek với ạ, em chưa có acc cần mua 1 acc rẻ rẻ để chơi bác nào có thì bẩu em nhé

bác nào hướng dẫn em chơi Zeek với ạ, em chưa có acc cần mua 1 acc rẻ rẻ để chơi bác nào có thì bẩu em nhé
Chơi acc mình tự tạo cho sướng. đi mua làm gì cho khổ cậu. có xiền nhiều thì mua VIP ăn lãi luôn, bỏ qua giai đoạn free 2 tháng. :D

Theo lịch bữa nay 12/7 số VIP mình sẽ chết sau 3 tháng. Mà đến giờ vẫn chưa chết :D

đúng ngày còn đúng giờ nữa đến giờ nó mới chết chưa đến giờ chết nó chưa chết đâu

oh, giờ mới biết chuyện này.

vậy ai mới chuyển VIP ko có tiền up silver thì đừng post ad nữa sẽ bảo toàn được số ngày chia lãi của VIP

Trường hợp này thì đến ngày chia lãi thứ 59 (ngày thứ 60 kể từ ngày cậu reg acc) cậu không post ads nữa, thì số point vẫn nguyên đấy (gọi nôm na là Hãm lại , kể đàn ông ai cũng Hãm lại được thế nhể hehe), khi nào có tiền up thì vào post 1 ads, hôm sau được chia lãi ngày thứ 60 thì sẽ được chuyển lên vip (trước thì giới hạn 180 ngày, giờ chỉ còn 150 ngày thôi, nếu không post để point chuyển thành vip thì acc sẽ bị del hay inactive)

mình có 1 acc khi dang ky dien ifno USA vì choi tren VPS us , giờ phải làm sao để thay đổi info vn , nếu ko đổi dc có sao ko

Info thì thay đổi vô tư, chỉ có Username là không đổi được

hix hiện tại vẫn là tài khoan free. thay đổi Address dc nhưng Country thì ko dc , mình đổi USA => VNM báo thành công , vào lại vẫn là USA

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week