Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bác chưa biết bit.ly à. Dịch vụ rút ngắn đường link mà không kèm theo quảng cáo. Các bác lại nghĩ cho oan cho em là đăng đưồng link kiếm 5$ rồi. Vào google search là biết mà

vậy hả thế mà hem bit để test thử xem sao.

à, mình hỏi nữa là F2 của mình lên bạc rồi, đặt 100% mua bid, mà sao mình không nhận được hoa hồng nhỉ.

Cậu nói thế này thì :binhsua04:

C nhớ chính xác giúp mình cái :)

nếu như nhớ k nhầm là lên aff gì đó. cái tên khó nhớ. Nhưng ý nghĩa là như thế này: Bạn phải mua 10VIP. cố giành lấy 10$ trong blan rùi mua 10vip,. và F1 của bạn ( 2 người cũng mua 10VIP) thế là đc). hiểu nôm na là vậy :D

nếu như nhớ k nhầm là lên aff gì đó. cái tên khó nhớ. Nhưng ý nghĩa là như thế này: Bạn phải mua 10VIP. cố giành lấy 10$ trong blan rùi mua 10vip,. và F1 của bạn ( 2 người cũng mua 10VIP) thế là đc). hiểu nôm na là vậy :D

Vừa tìm hiểu xong. phải là silver affiliate :)

mình bị ref cheat acc rồi , như thế này có bị sao ko các cậu

Mình mới nên Silver mà chưa có VIP vẫn là point ( mới đăng kí ) có nhận được hoa hồng từ F1 không vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week