Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho hỏi upgrade diamond thì đc gì hơn là up sliver ko.

cái đó chỉ hơn sliver có mỗi cái dep hình như là Max dep 5k còn sliver thì chỉ có 1k . Còn hưởng hoa hồng nhiều hơn nữa nê gói ngày chỉ dành cho các đại gia hoặc các upline nhiều ref thôi . còn bình thường thì chỉ cần sliver là đủ

cái đó chỉ hơn sliver có mỗi cái dep hình như là Max dep 5k còn sliver thì chỉ có 1k . Còn hưởng hoa hồng nhiều hơn nữa nê gói ngày chỉ dành cho các đại gia hoặc các upline nhiều ref thôi . còn bình thường thì chỉ cần sliver là đủ

Mình sliver vẫn mua đc hơn 2k mà

Mọi người cho hỏi acc zeek silver đã quá 1 tháng rồi mà chưa thấy nó thu tiền của tháng tiếp theo, tiền post ad vẫn đều. Như vậy có vấn đề j ko nhỉ?

đặt lệnh rút lần đầu dc 26.6$ thử không biết nó có về cho em k.ngày 25/6 có kết quả rồi.giờ đang hồi hộp đây.

upgrade diamond có tốn nhiều $ ko cậu?

lịch pay xem đâu cậy mọi người nhỉ?
Log in Zeek, vào phần Commision Cash - Out report

Zeek đúng ra 16 tây nó mới thua 10$ Silver của mình, nhưng 13 nó thu rồi. Thu tiền thì sớm mà pay thì trễ

Mọi người ơi!, cho mình hỏi cách mua VIP bằng cash available với?
Nhấn vào phần request paid out đó bạn,
sẽ thấy dòng buy siple vip gì đó, điền số bid cần mua (tối thiểu là 10 nhá)

Làm sao để biết mình đã cho tiền vào cái chỗ up siliver chưa nhỉ mọi người(dùng cash avaiable để up í),với cả xem ngày nào up siliver ở cái chỗ Update personal có chuẩn ko nhỉ :(
Chả nhớ cho vào hay chưa nữa.:( Láng máng là rồi mà hình như là chưa.Hức
Thanks các bờ rồ Zeek ;)

Vậy nếu trong Cash available mình chưa có tiền và mình để 100% thì VIP có tự động mua luôn không hay mình phải làm thêm bước nào nữa?

Làm sao để biết mình đã cho tiền vào cái chỗ up siliver chưa nhỉ mọi người(dùng cash avaiable để up í),với cả xem ngày nào up siliver ở cái chỗ Update personal có chuẩn ko nhỉ :(
Chả nhớ cho vào hay chưa nữa.:( Láng máng là rồi mà hình như là chưa.Hức
Thanks các bờ rồ Zeek ;)
Cậu vào Subscription Payment Report and Make a Payment mà xem ý, bấm vào Click Here To Make A Payment để xem còn phải thanh toán những tháng nào?

Vào Update Personal để xem ngày đăng ký với ngày nâng cấp lần đầu, cứ thế mà tính lên thôi!

Vậy nếu trong Cash available mình chưa có tiền và mình để 100% thì VIP có tự động mua luôn không hay mình phải làm thêm bước nào nữa?
Nếu để 100% thì làm sao có $ mà trả phí tháng hả cậu! Lúc này chỉ có cách fund bằng Payza vào thôi!

Nếu để 100% thì làm sao có $ mà trả phí tháng hả cậu! Lúc này chỉ có cách fund bằng Payza vào thôi!

À, mình định sẽ canh ngày sao cho có đủ 10$ để up, còn bây giờ mình để 100% thì zeek có cho mình mua VIP luôn không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week