Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.
Thớt ơi cho em hỏi, 2 site cái click Anti-bot của nó phải làm thế nào, em thấy nó toàn thiếu 1 yếu tố để mình click :(
Anti-bot ẩn và nút Reward nằm trong ô màu đen

Attachments

221.2 KB · Views: 39
Các bác cho em hỏi thêm khi mình được lượng btc như trên faucetbox check thì khi nào nó mới về ví mình vậy?
Nó tự động chuyển về ví hay mình phải thao tác gì qua thằng faucetbox không? Và thời gian khoảng bao lâu ạ?
Em xin cám ơn

Các bác cho em hỏi thêm khi mình được lượng btc như trên faucetbox check thì khi nào nó mới về ví mình vậy?
Nó tự động chuyển về ví hay mình phải thao tác gì qua thằng faucetbox không? Và thời gian khoảng bao lâu ạ?
Em xin cám ơn
Bạn đặt nó ở mức nào thì khi đạt tới đó trong 48h tự nó chuyển về ví bạn, ko cần làm gì cả

Attachments

13.9 KB · Views: 36
Last edited:
cậu có cái list nào còn pay từ 200-500 một trang k, cho mình xin với

Tùnh hình là e tham gia diễn đàn đã lâu hơn 1 tháng(Acc trc hshin) nên e muốn có chút đóng góp cho mấy bác D claim btc đỡ cực.e biết 3 trang có thể cắm auto và 1 trang vó thể hack. Để e tìm hiểu rồi cách làm video r post lên cho mấy bác 2-3 ngày nữa nhé

3trang các bác cắm ngày 20 tiếng cũng đc hơn 100k satoshi đc cái k phải làm gì nhé chỉ việc chạy xong để đấy.

kinh, có thế chắc ai cũng giàu hết rùi

ok thôi, có gì cậu cứ posst lên, thấy hay mn sẽ ref thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom