Tổng hợp dạng code mới của pix

Fantasycgc

Junior
Reactions
60
MR
0.101
Bác @mirinda @2402TH
Các bạn test thử xem có bị lên pri hoặc bị banned ko.
Hiện tại pix có dạng code mới dạng m/abc...10
Mình tìm dc số cái có liên quan đến hình này
02YVHJ hoặc m/01bjv hoặc /m/01ybf : chọn xe buýt
m/0199G chọn xe đạp

Còn nhiều cái nữa. Bạn nào gặp mấy dạng khác chụp hình gởi lên đây mình sẽ tìm thêm cho các bạn

Attachments

• list.txt
    11.4 KB · Views: 139
Bác @mirinda @2402TH
Các bạn test thử xem có bị lên pri hoặc bị banned ko.
Hiện tại pix có dạng code mới dạng m/abc...10
Mình tìm dc số cái có liên quan đến hình này
02YVHJ hoặc m/01bjv hoặc /m/01ybf : chọn xe buýt
m/0199G chọn xe đạp

Còn nhiều cái nữa. Bạn nào gặp mấy dạng khác chụp hình gởi lên đây mình sẽ tìm thêm cho các bạn
mình solo id rời, chưa thấy bị banned. Chắc vụ này phải nhờ @pixfan @Friday test rồi. Mình đang chia tay em nó.

à mấy code đó thì nhìn qua cả 9 hình thấy 2 hình nào giống nhau thì tui chọn thui thường chỉ có 2 hình cùng dạng kiểu 2 cái xe bus. 2 xe taxis. 2 bánh mì. 2 spageti.... ít khi ra 2 cặp cùng giống nhau lắm nên chắc cũng khó bị sai. Chỉ là thắc mắc không biết viết code ntn cho đúng.
Kiểu 1: 1234
Kiểu 2: 1 2 3 4
Kiểu 3: 1,2,3,4
Kiểu 4: 1.2.3.4
Kiểu.....
Chả biết viết kiểu nào pix nó mới tính đúng. à pri thì gõ nhiều code rùi toàn pri 0 1 thì cũng khó mà biết. Vì sai thì chắc phải sai vài nghìn code mới tăng pri dc Khó test
:eek:

Ăn ban thì nó tiếc cái rồi thôi. Đằng này...mình đang có 6 cái id gần min $3. Mà proxy hết hạn. Lật đật khắp nơi. Từ gia hạn tới google proxy free. VPN các kiểu. Cũng ko tìm ra được dải IP lúc trước. Cùng quốc gia mà log vào vẫn bị Blocked
Sao kì vậy @Friday đã biết trước nó như thế thì phải tính toán trước ngày proxy hết hạn chứ,chậm quá gõ ko kịp à ???

Tại mình nghĩ là hết hạn thì gia hạn lại là được giữ nguyên. Proxy instant đó. Xong tới lúc hết hạn rùi. Mình gửi ticket. Mà bên họ biểu không có proxy đó nữa. Bó tay luôn TT

tưởng cùng quốc gia là đc chứ, vd đang ins roma thì cứ ins roma là đc

vậy chắc phải chọn mấy nước nhỏ nhỏ k chia bang ra thì dễ hơn nhỉ chỉ sợ k có ai bán proxy mấy nước đó. Vì thấy proxy VN cũng hiếm :eek:

Ăn ban thì nó tiếc cái rồi thôi. Đằng này...mình đang có 6 cái id gần min $3. Mà proxy hết hạn. Lật đật khắp nơi. Từ gia hạn tới google proxy free. VPN các kiểu. Cũng ko tìm ra được dải IP lúc trước. Cùng quốc gia mà log vào vẫn bị Blocked
đâu cần cũng dãy ip đâu mình đk = proxy romania mà lúc hết hạn mua mới romania vẫn được mà chắc bạn dùng proxy nước khác không , nghe tin mà não ruột quá tết đã đói rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week