Tổng hợp các vụ Scam đình đám 6 tháng đầu năm 2011

còn khối trang PTC scam nữa.kể ra thì đến bao giờ :)

nghi án T.mod svtcnh và nhtwvn

Cái này còn gọi là nghi án gì nữa.
Tớ clone nick và đã xử lý unset mod,và ban 7 ngày rồi,giờ cũng đã hết hạn ban rõ rang như thế sao cứ để nghi án vậy.
Bạn để như vậy mem mới lại ko biết cho tớ là scam thì tớ còn làm ăn gì nữa.

làm ăn gì thế ^^!

làm ăn gì thế ^^!

Up hộ mấy phát rồi mà vẫn hỏi à ha :) topic lô đề ấy.
Sắ tới tớ sẽ đóng fee mở dịch vụ exchange nữa.
cái này mà bị mem nghi ngờ thì làm ăn gì được đúng ko.

còn khối trang PTC scam nữa.kể ra thì đến bao giờ :)

Vụ nào nổi bật thôi chứ site nào cũng đưa vô thì bao giờ cho hết.

Tớ clone nick và đã xử lý unset mod,và ban 7 ngày rồi,giờ cũng đã hết hạn ban rõ rang như thế sao cứ để nghi án vậy.

Diễn giải hợp lý.
Đã move ra.

Web08 , ta ko quên đc ngươi. Mà ai có Cái Mặt cười màu xanh như Avatar của web08 là Hoicaytie* hết đó

Sao cay cú tui thế ?

làm ăn gì thế ^^!

Up hộ mấy phát rồi mà vẫn hỏi à ha :) topic lô đề ấy.
Sắ tới tớ sẽ đóng fee mở dịch vụ exchange nữa.
cái này mà bị mem nghi ngờ thì làm ăn gì được đúng ko.

Ko tham gia gì nhiều nhưng thấy tên svtcnh là chạy :(

Whyyyyyy.........?????

Còn hỏi tại sao nữa!
Tại sao người ta bảo chữ TÍN quý hơn vàng?
Chữ TÍN mất đi thì ko bao giờ còn lấy lại đc!
Còn muốn "làm ăn" nữa? =)) Nói thật trong các cách scam của MMO thì EX là dễ scam và scam đc khá nhất! ^^ Đúng ko?
Cả web08 với svtcnh và cái tên song sinh gì gì chả nhớ đc đó nữa đều có 1 điểm chung mà ko thể ưa nổi: Trẻ ranh, già mồm và chai mặt
web08 thì trước đây suốt ngày bám đít CuongCancel bên HCT, xu nịnh, azua, bợ đỡ. Coi từ vụ XuanThuyC rồi vụ "giả danh" nick giống nick web08, nó đã la lối thét gào rồi về núp bên HCT chửi bới anh em MMO4VN từ Admin đến Mod và mem như thế nào. Bọn nó bảo anh em mình toàn là lũ giẻ rách, bao che, bẩn thỉu... đó. Tiếc là giờ các post của web08 bên đó đã bị xóa sạch nên có lẽ nhiều người sẽ ko đc chiêm ngưỡng lại!
Từ vụ ai đồ CuongcanCel web ko tắm cuốn hẳn về bên HCT, ko thèm ra mặt ở MMO4VN nữa. Cho đến giờ...
svtcnh thì đã sai, đã clone, đã "clone" luôn cả 2 mod với chứng cớ rành rành (và cũng đã công nhận ở trên) còn già mồm làm um ở Chat Box ai ai cũng thấy. Ko phải cũng đã chửi cả BQT lúc đó? Chắc cậu tưởng khuya rồi ko ai biết?
Xem
image.php
cái chữ ký cũng nhái, sao bản quyền của người khác "Exchanger Uy tín đã khẳng định (của Exchanger.vn)
Uy tín đã khẳng định là như thế, như thế...
Hài....
Thấy cậu chỉ có đứa liều với đứa ngu mới ko né. Mà cùng lắm có dây cũng ko bao giờ dây quá 10$ để "ngậm cam mà cười chín suối" =))

Còn hỏi tại sao nữa!
Còn muốn "làm ăn" nữa? =)) Nói thật trong các cách scam của MMO thì EX là dễ scam và scam đc khá nhất! ^^ Đúng ko?
Cả web08 với svtcnh và cái tên song sinh gì gì chả nhớ đc đó nữa đều có 1 điểm chung mà ko thể ưa nổi: Trẻ ranh, già mồm và chai mặt
web08 thì trước đây suốt ngày bám đít CuongCancel bên HCT, xu nịnh, azua, bợ đỡ. Coi từ vụ XuanThuyC rồi vụ "giả danh" nick giống nick web08, nó đã la lối thét gào rồi về núp bên HCT chửi bới anh em MMO4VN từ Admin đến Mod và mem như thế nào. Bọn nó bảo anh em mình toàn là lũ giẻ rách, bao che, bẩn thỉu... đó. Tiếc là giờ các post của web08 bên đó đã bị xóa sạch nên có lẽ nhiều người sẽ ko đc chiêm ngưỡng lại!
Từ vụ ai đồ CuongcanCel web ko tắm cuốn hẳn về bên HCT, ko thèm ra mặt ở MMO4VN nữa. Cho đến giờ...
svtcnh thì đã sai, đã clone, đã "clone" luôn cả 2 mod với chứng cớ rành rành (và cũng đã công nhận ở trên) còn già mồm làm um ở Chat Box ai ai cũng thấy. Ko phải cũng đã chửi cả BQT lúc đó? Chắc cậu tưởng khuya rồi ko ai biết?
Xem
image.php
cái chữ ký cũng nhái, sao bản quyền của người khác "Exchanger Uy tín đã khẳng định (của Exchanger.vn)
Hài....
Thấy cậu chỉ có đứa liều với đứa ngu mới ko né. Mà cùng lắm có dây cũng ko bao giờ dây quá 10$ để "ngậm cam mà cười chín suối" =))

Cái vụ Xuanthuy nói thật tui cũng chả biết đầu đuôi nó ra sao? Nhưng lúc đó tui đang hoạt động ở HCT, thấy bảo bên này ddos bên đó, sao ko tức đc.
Còn vụ giả danh web08, bên này giải quyết ko thỏa đáng nên tui mới bức xúc.

Còn tui uy tín hay ko? Các mem của tui người ta biết. Từ trước tới nay chưa bao giờ có chuyện web08 scam nhé. Điều này cậu hãy xem tui hoạt động lập hội PTC tuyển ref từ khi nào, tui hoạt động từ lúc Vietlockerz còn là diễn đàn chính về PTC, lúc đó VN còn sơ khai với mấy hội, MMO4VN lúc đó chưa có topic hội riêng như bây giờ, từ đó tới giờ tui vẫn tồn tại và phát triển. Rất nhiều người có thể kiểm chứng nên tui ko sợ.

Tui chỉ hối tiếc một điều là đã từng hoạt động ở HCT.

Còn cậu ghét tui, bôi nhọ tui, tui đành chịu.

nghi án auto click linkbucks của phuongbinragnakrorn77

nếu đây là thật thì quá đình đám ấy chứ, 25 trang lận =))

Gỡ Scam bác Hiếu đi nha Pro !!!

Cho thêm ít thông tin tóm tắt đi :D

---------- Post added at 06:43 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

Gỡ Scam bác Hiếu đi nha Pro !!!

OK, chờ xác nhận đầy đủ thông tin sẽ gỡ.

thực ra không phải scam, 2 đứa đó chả lừa tiền ai cả (không biết có bố nào donate cho nó để lấy tool ko =)) )
\

Còn hỏi tại sao nữa!
Xem
image.php
Hài....

Sax Lại 1 tên loạn ngôn.

Đúng thể ta đã clone nick ta nhận. và cũng đã nhận hình thức cảnh cáo.
Mi nói ta già mồm ta già mồm ở đâu ở chỗ nào.

Còn mi nói ta Clone cả 2 mod thì ta phi.phi.phi ko biết thì ngậm mồm vào. mi nói chứng cớ rành rành đâu đưa ra cho ta xem.
Nếu ta clone 2 mod ko lẽ BQT vẫn để 2 nick như thế này sao.Biết 1 mà ko biết 2.

còn già mồm làm um ở Chat Box ai ai cũng thấy. Ko phải cũng đã chửi cả BQT lúc đó? Chắc cậu tưởng khuya rồi ko ai biết?
Có bằng chứng gì ko hay lại ngậm máu full người ăn ko nói có.

Hôm đó nghe thấy mọi người nói ta và nhtwvn là 1 bực quá nên chatbox diễn trình thôi.
Có tranvi ở đây làm chứng ta Chửi BQT hồi nào.

Còn cái chữ thỳ sao,ta search trên google thấy nó đẹp mắt ta sửa toan bộ nội dung bên trong đi không dính dáng gì đến thông tin người trước.Và ta chỉ làm chữ ký trong forum này có đụng chạm,giống của ai trong forum ko.

Có ảnh hửong gì đến ai ko.

Thấy ta làm đẹp quá thì ghen tỵ à.

Sao ko dám để nick thật mà lại clone như thế hả.
Hay là mượn cớ nick mới để sàm ngôm nói lung tung không ai biết.
Hay sợ người đời nói là " ghen ăn tức ở " mà không dám lộ diện.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week