Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

atto chú nạp = BTC hay PM đều đc mà chú bán BTC ra PM mới nạp vào atto á , để từ BTC nạp atto cũng đc mà , atto chưa có biến đâu
hi vâng. thế để tiền về ví e lại cho vào atto acc cũ nhé. mà cái ví coinbase của e nhận được 6h trước mà vẫn 0 confirmations
:((

dạo này BTC nó khìn khìn hết , đủ các loại xác nhận :confused:

chất lượng hơn số lượng, cứ cày mà quản đc tập trung còn hơn nhiều mà loãng :)

hi. e chơi 2 trang free thì auto, 3 trang moon thì vào 1 lần 1 ngày, 3 trang box mở hết mặt cười. nên vẫn còn ít tgian rảnh để kiếm them trang mới chơi cho full time :D

vậy thì cheat xoay vòng + vô freebit và freedoge ko tốt hơn sao , như thằng Định nó cheat 100 acc đó :rolleyes:

hihi, vâng để e thử. 100 acc thì e chịu nhưng có 7 cái mail e dùng chắc cũng đc kha khá địa chỉ :D

hihi, vâng để e thử. 100 acc thì e chịu nhưng có 7 cái mail e dùng chắc cũng đc kha khá địa chỉ :D
vãi chú, mail ảo thì 1k mail còn được :oops:
mailinator.com

:D. e chưa biết mấy vụ này mà. cũng định lập hết mail rồi lên dsach địa chỉ ví dùng luôn cho tiện :D

còn dù gì thì cũng nên có tầm 50 mail thật của gmail cho tiện cheat , mail ảo dùng cấp bách vớ vẩn thôi

bạn có fb không bạn dalat, hoặc nhận phí dạy cách chơi sao chơi cho được nhiều ấy bạn? :D
mình ko dùng fb , time dùng fb làm việc khác thiết thực hơn, và mình cũng ko dạy phí phiếc gì cả, có duyên thì sẽ nhận ra đc các mẹo chơi ok thôi, còn ko có duyên thì tiền tỷ mình cũng ko thể pubic full :)

hi e cũng chưa có duyên để nhận ra mẹo chơi. nhưng thôi thì cứ cần cù + kiên trì vậy :D

wow, lần đầu tiên được mức này :D:D

ngon, thường thì tầng 5 nhiều khi chả có gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week