Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hihi, làm theo cách bạn nói 2 số đầu dễ ra hơn là được rồi chứ làm 3 số khó ra mà toàn ra cuối vậy phí ha

hihi, làm theo cách bạn nói 2 số đầu dễ ra hơn là được rồi chứ làm 3 số khó ra mà toàn ra cuối vậy phí ha
liều ăn nhiều chị ạ :D 2 số 9 đầu thì dễ mà ở mức 2 thì có bao nhiêu đâu, phí slot của ngày :D

liều ăn nhiều chị ạ :D 2 số 9 đầu thì dễ mà ở mức 2 thì có bao nhiêu đâu, phí slot của ngày :D
anh H biết làm sao rút tiền từ Block.io khổng chỉ em với. em chuyển nảy giờ mà nó cứ báo là ko đủ phi

anh H biết làm sao rút tiền từ Block.io khổng chỉ em với. em chuyển nảy giờ mà nó cứ báo là ko đủ phi
chuyển bao nhiêu , nó hiện thế nào, chộp 500 đồng tiền ảnh anh coi nào

Attachments

44 KB · Views: 126
chuyển priority thành High xem nào :) chứ số dư ok thế kia mà

bó tay luôn. hay a cầm nick em xem thử giúp em được không
Maximum withrawable balance is 0.00001432 phí trên trời rồi, rút tối đa số này =))

Maximum withrawable balance is 0.00001432 phí trên trời rồi, rút tối đa số này =))
giờ ko biết sao luôn. mấy site em đều xài ví block.io. Bên Lite với Doge thì em chuyển được mà Bit thì bó tay vụ phí

Last edited:
giờ ko biết sao luôn. mấy site em đều xài ví block.io. Bên Lite với Doge thì em chuyển được mà Bit thì bó tay vụ phí
lite với doge phí ít mà :D thay dần qua polo hết cho 1 công đôi việc

lite với doge phí ít mà :D thay dần qua polo hết cho 1 công đôi việc
bên đó phí rẻ hơn hay chạy ngon hơn anh. có cái là bên thằng Blocl.io cho tạo nhiều link ví. bên thằng newage cho nhiều nick 1 ví được không anh

Last edited:
Host bọn này đang có vấn đề :(

Internal Server Error

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freedoge.co.in Port 80

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freebitco.in Port 80

Last edited:
24h / slot / 1 acc/ 1 IP xịn

nếu vớ đc 1 lệnh rồi thì các lệnh còn lại chỉ roll bình thường, đợi reset hết ngày mới nên dò lại kẻo bị lọt vào tầm ngắm ;) tham thì thâm, nên cứ tà tà thôi, kiến tha lâu đầy tổ :)
chính xác như bạn nói, mình ko biết bug mấy số 9 (đang tìm hiểu) nhưng mình có thể hi and low, tỉ lệ win khá cao, nhưng vì tham roll nhiều lần nên mấy lần cháy acc =)))

chính xác như bạn nói, mình ko biết bug mấy số 9 (đang tìm hiểu) nhưng mình có thể hi and low, tỉ lệ win khá cao, nhưng vì tham roll nhiều lần nên mấy lần cháy acc =)))
hi-lo win dễ mà :) dự trữ đủ thì 1 mẻ win thôi, nhưng đừng tham, cứ 1 ngày win lớn 1 lần rồi thôi :) đợi sau 24h nó reset ngày mới thì lại tiếp, tùy vào lượng dự trữ đủ lực thì mỗi ngày kiếm từ 50k - 500k sts / acc tích tiểu thành đại thôi :)

hi-lo win dễ mà :) dự trữ đủ thì 1 mẻ win thôi, nhưng đừng tham, cứ 1 ngày win lớn 1 lần rồi thôi :) đợi sau 24h nó reset ngày mới thì lại tiếp, tùy vào lượng dự trữ đủ lực thì mỗi ngày kiếm từ 50k - 500k sts / acc tích tiểu thành đại thôi :)
con đường tích lũy 1tr sts để đạt yêu cầu của bác e đang đy được 1/3 rồi :)

đủ lực là tối thiểu mình tích trữ 1tr sts hở bạn, hiện hi lo mình bet củng dựa vào tỉ lệ sts có sẵn, tuỳ vào số lượng sts mà tính số lượng bet và ăn thế nào cho hợp lý. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom