Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Em muốn tạo nhiều acc để cày,mà không có nhiều số điện thoại để đăng ký gmail.Mấy anh chị đi trước biết cách tạo gmail khong cần xác minh số điện thoại chỉ em với.Em cảm ơn mấy anh chị!
trước chỉ cần bet nhiều là ko có captcha, giờ phải qua 100% mới hết captcha nha bạn
còn tạo acc thì mình đang cày thấy tầm 10-11 acc xoay vòng+ thời gian rếset moderm với log vào mail xác nhận cũng đủ hết thời gian rồi , ko cần nhiều acc lắm.
lúc trước ko có xác nhận mail thì đỡ tốn thời gian hơn thì đc nhiều acc hơn
còn muốn tạo gmail thêm thì tạo bằng điện thoại ấy.
với lại 1 số đt thì cách vài ngày tạo thêm 1 acc
bí lắm thì inbox mình xác nhận giùm cho nè

Freebitcoin có bạn nào bị như này không hướng dẫn mình cách khắc phục với. Đổi proxy khác vẫn không được. Mình dùng 3g

NdHDtp

Em muốn tạo nhiều acc để cày,mà không có nhiều số điện thoại để đăng ký gmail.Mấy anh chị đi trước biết cách tạo gmail khong cần xác minh số điện thoại chỉ em với.Em cảm ơn mấy anh chị!
tạo nhiều gmail cùng 1 sdt thì add xong gỡ ra tạo mail khác lại add vào
Freebitcoin có bạn nào bị như này không hướng dẫn mình cách khắc phục với. Đổi proxy khác vẫn không được. Mình dùng 3g

NdHDtp
fake ko chuẩn thì rụng :)

tạo nhiều gmail cùng 1 sdt thì add xong gỡ ra tạo mail khác lại add vào

fake ko chuẩn thì rụng :)
Cảm ơn bác. Âu là cái số.

Cảm ơn bác. Âu là cái số.
nếu acc bị block nó chỉ block ip thôi chứ ko block acc, đợi nó reset rồi log lại ip sạch sẽ gỡ đc thôi

nếu acc bị block nó chỉ block ip thôi chứ ko block acc, đợi nó reset rồi log lại ip sạch sẽ gỡ đc thôi
Bác cho em hỏi 1 câu hơi ngu xíu , giờ em mún tạo vài ac faucehub nó đòi add địa chỉ bitcoin , em dùng nhiều diạ chỉ bit trên cung 1 ví ở blockio đc ko bác

acc ref mua bonus 500% acc mẹ nhận dc 50% có bao gồm bonus của acc ref luôn không mấy bác...

Bác cho em hỏi 1 câu hơi ngu xíu , giờ em mún tạo vài ac faucehub nó đòi add địa chỉ bitcoin , em dùng nhiều diạ chỉ bit trên cung 1 ví ở blockio đc ko bác
đc
acc ref mua bonus 500% acc mẹ nhận dc 50% có bao gồm bonus của acc ref luôn không mấy bác...
làm j có chuyện đc :confused: kể kả ăn bug cũng phải bỏ qua chế độ ref, được mặt nọ thì phải chịu mất mặt kia :oops:

cái này vẫn chỉ là dính tour thôi chứ ko phải thực ...
vãn đang trong công cuộc tìm tòi , cố gắng thay đổi sv nhưng vẫn ko hiểu cách tính của bác sao cho nó dễ lên 99 @@

Sau 1 tuần thức đêm thức ngày cày cuốc được 20k sts, hôm nay vì vài phút nghịch dại mà cháy hết :( .
Bù lại cũng nghiệm ra đc 1 điều thú vi... Hi vọng sau 1 tuần nữa sẽ ko cháy nữa...cố lên nào....

Sau nhiều lần thất bại em cũng tìm thấy ánh sáng nơi cuối con đường
Với phuơng pháp của em mối giờ bỏ ra 5pht thu về ít nhất 2$ trên ngày nếu may mắn thì được nhiều hơn. Tuy không nhiều như cách bug của bác @dalat nhưng chăm chỉ cũng kiếm dc kha khá.. rất thích hợp với các bạn newber:
+, Cần có smartphone ( tiện dụng mọi lúc mọi nơi, đổi ip nhanh hơn pc )
+, 20 mail để reg acc
Cách làm như sau.
cài 20 trình duyệt trên điện thoại
reg 1 acc chủ và 20 acc reff mỗi acc 1 trình duyệt
Bỏ ra chục hôm cày cuốc kiếm lấy 1,200 RP sau đó mua gói 100 REWARD POINTS / ROLL
Và mua gói 100% BONUS FREE PTC
Yêu cầu tối thiểu 1 ngày CLAM 15 lần / acc thì mới quay vòng được khi đó sẽ thu về số sts như sau:
Tính theo giá BTC ngày hôm nay nhá

260sts/1 lần roll + thêm 130sts acc chủ = 390sts
20acc x 390sts = 7800sts
1 ngày roll ít nhất 15 lần / acc 7800sts x 15 = 117000sts = 1.7$

Em đang làm vậy và thấy rất ok cứ đầu tuần là có hơn 10$ trong ví
:D :D
cài 20 trình duyệt trên điện thoại
có phải fake ip ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads