Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

thấy mọi người nói trade ham quá, bao nhiêu tiền thì trade được vậy

trade kiểu học kinh nghiệm thì 100k sts là đc rồi, còn nếu muốn ok đúng chuẩn thì 1 bit sẽ là chuẩn nhất , sẽ phân chia đầy đủ vốn để có thể đánh từng phần dễ hơn :)

doge hôm nay hạ tới 53 luôn mà không mua được tiếc ghê

bắt được là giàu rồi :oops: sáng sớm nay ai bầu cua đc qua bão cũng ngon

em cảm ơn anh dalat nhiều lắm vì thời gian qua đã chỉ em mua bán những coin đúng lúc, từ 0.1 bit ban đầu rồi em nạp thêm 0.4 bit và 0.5 bit , em đã nạp tổng 1 bit và số dư của em do các đồng đều giảm nên hôm qua đang có 3.68 bit nhưng hôm nay chỉ còn 3.37 bit thôi, em đợi tăng giá lên sẽ bán 3.5 bit ạ để em mượn thêm tiền bố mẹ mua đất ạ, đất chỗ em đang rẻ nên cũng mua được 1 miếng ạ , bán 3.5 bit chắc em chỉ còn dư lại 1 ít sẽ tập chơi lại ạ, cảm ơn anh dalat nhiều ạ, em sẽ thu xếp lên dalat gặp mặt cảm ơn anh ạ

VẠN SỰ TÙY DUYÊN

Mình nhận được khá nhiều inbox riêng nhưng cũng xin mạn phép ko reply. Mong mọi người thông cảm :)

Hello cả nhà,
Sau một thời gian bị lạc thì e đã tìm được đường xuống núi. Công việc hằng ngày cũng bận nên cũng chẳng lướt sóng gì được. Tiện thể đây share mọi người cách chơi auto bet khả năng win hơi cao bằng cách chơi double bên xác suất thống kê. Ý tưởng cơ bản là nếu chơi thua là phải đặt cược gấp đôi để khi thắng sẽ lời 1 ít và bù lại số vốn bị mất ở những lần thua trước đó. Và khi thắng thì về lại mốc cược ban đầu. Ở cái freebit này thì cũng hên xui. Cháy vài acc rồi :D:D

Config như hình nhé. cái tab On Win thì k thay đổi chi cả. Vẫn chọn RETURN TO BASE BET (Khuyến cáo là chơi vui thôi)
Vốn càng nhiều thì càng khó cháy acc.

Hello cả nhà,
Sau một thời gian bị lạc thì e đã tìm được đường xuống núi. Công việc hằng ngày cũng bận nên cũng chẳng lướt sóng gì được. Tiện thể đây share mọi người cách chơi auto bet khả năng win hơi cao bằng cách chơi double bên xác suất thống kê. Ý tưởng cơ bản là nếu chơi thua là phải đặt cược gấp đôi để khi thắng sẽ lời 1 ít và bù lại số vốn bị mất ở những lần thua trước đó. Và khi thắng thì về lại mốc cược ban đầu. Ở cái freebit này thì cũng hên xui. Cháy vài acc rồi :D:D

View attachment 98690
Config như hình nhé. cái tab On Win thì k thay đổi chi cả. Vẫn chọn RETURN TO BASE BET (Khuyến cáo là chơi vui thôi)
Vốn càng nhiều thì càng khó cháy acc.
Đã từng đi theo cách này, và bay 0.16BTC trong 15p :D:D:D

chơi tay bet 1sts..... lâu lâu thọt vào 1 cái cao cao còn hên xui ... chứ auto này chắc lose gòi

:( Tưởng share lên cùng kiếm tiền mà hại người rồi :D:D:D:D:confused::confused::confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom