Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Nếu có nhiều BTC trong balanced thì chơi cũng có thể chơi FUN và bảo đảm có lời đấy. Có vốn trong fb thì thường dễ có lời từ bet cho "hòa" lấy rp, đến đầu tư 1 phần vào FUN lấy lãi, quan trọng là locked FUN trong bao lâu nữa... Không có khó nếu bạn chịu khó để ý 1 vài ngày.
bao nhiêu btc trong balance thì cũng có ngày lên đường nhé bạn, thực tế là nó có gian lận ấy. Mình còn gần 200k sts. Tìm cách bet hòa mà chưa thấy hòa, chỉ sợ 1 ngày đẹp trời là bay sạch :))

bao nhiêu btc trong balance thì cũng có ngày lên đường nhé bạn, thực tế là nó có gian lận ấy. Mình còn gần 200k sts. Tìm cách bet hòa mà chưa thấy hòa, chỉ sợ 1 ngày đẹp trời là bay sạch :))
ok bạn. Mình là newbie mà. Xem như mình chưa nói gì đến vụ bet hòa gì cả nhé.

ok bạn. Mình là newbie mà. Xem như mình chưa nói gì đến vụ bet hòa gì cả nhé.
nếu biết đổi thì vẫn có bet ăn luôn mà bạn, riêng chủ cái thớt này bet ăn biết bao nhiêu btc của thằng freebit rồi, tính bằng btc chứ không phải tính bằng sts như bọn mình :(

mình chỉ xin thông số (hay odd) để bet hòa thôi chứ mình đọc lại 2 lần những bài viết của bạn trong đây vẫn không thấy. Nhưng chắc ko co duyên rồi, còn mình thì vẫn theo đường 100k reward point. mới đổi cái wager giờ còn 0,01 btc nữa mới hết nên hỏi bạn để bào cho hết :))
Như thế này là chưa hiểu đc bản chất cái mình nhận ra về thằng freebit rồi. Mình sẽ thêm 1 chút nữa để bạn cảm nhận.
- random odd, random bet ....
- có mức lỗ tối đa trong 24h --> dừng khi ...
Quan trọng cuối cùng thử nghiệm và coi sao số tiền bet * 25 >= tổng số nhận trong ngày chênh xíu thôi là phải ngừng.

Tới đây là tối đa mình có thể nói rồi, chúc bạn thành công nhé, à như mình đã nói cách mình làm chỉ là 1 trong nhiều cách chiến thôi, mình khẳng định là 1 trong vì mình đã test và có thêm cách để hòa. còn Win bet với mình nó quá khó và cũng ko để ý lắm. Bạn hoàn toàn có thể tìm đc cách của bạn chả cần nhìn vào người khác đâu.

p/s : mình chỉ roll tối đa 18-20 lần ngày và tất cả time các loại đều random nhé. Thực tế nếu bạn cảm nhận đc cái mình muốn nói về freebit chỉ có 1 chữ duy nhất thôi, ai cảm nhận đc sẽ làm đc.

Như thế này là chưa hiểu đc bản chất cái mình nhận ra về thằng freebit rồi. Mình sẽ thêm 1 chút nữa để bạn cảm nhận.
Quan trọng cuối cùng thử nghiệm và coi sao số tiền bet * 25 >= tổng số nhận trong ngày chênh xíu thôi là phải ngừng.

Tới đây là tối đa mình có thể nói rồi, chúc bạn thành công nhé, à như mình đã nói cách mình làm chỉ là 1 trong nhiều cách chiến thôi, mình khẳng định là 1 trong vì mình đã test và có thêm cách để hòa. còn Win bet với mình nó quá khó và cũng ko để ý lắm. Bạn hoàn toàn có thể tìm đc cách của bạn chả cần nhìn vào người khác đâu.

p/s : mình chỉ roll tối đa 18-20 lần ngày và tất cả time các loại đều random nhé. Thực tế nếu bạn cảm nhận đc cái mình muốn nói về freebit chỉ có 1 chữ duy nhất thôi, ai cảm nhận đc sẽ làm đc.
mạnh dạn đoán đó là chữ: NHẪN:popo_ah:

cảm ơn bạn rất nhiều, gợi ý dậy là quá tốt rồi :D

hoa rơi cửa phật, 1 quật 500:popo_ah:

Về danh từ thì : Quất (miền Bắc) - Tắc ( miền Nam) - Quật (miền Trung) - Hạnh (miền Tây)
Về động từ thì Quất có thể hiểu tương tự như Chịch, Nện, Xoạc ... :popo_boss:

Mọi người ơi cho em hỏi ví dụ mình tạo acc A, sau đó mình tạo acc B ref acc A. Mình chơi acc B
acc A hưởng ref từ acc B rút về ví A
acc B rút về ví B
Rồi mình gom tiền ở ví A dep qua acc B thì có bị ban không mọi người?
Quan trọng ở đây là tiền rút từ acc A về ví A rồi dep qua acc B, không biết nó có check kiểu đó không?

Mọi người ơi cho em hỏi ví dụ mình tạo acc A, sau đó mình tạo acc B ref acc A. Mình chơi acc B
acc B rút về ví B
Quan trọng ở đây là tiền rút từ acc A về ví A rồi dep qua acc B, không biết nó có check kiểu đó không?
e cũng đang 2acc như bác, nh quan trọng chưa tìm dc đoạn để chuyển từ A sang B

acc B rút về ví B
đây là hành động nạp rút bình thường chứ có gì đâu mà ban nhỉ, mình rút về đâu tùy mình và nạp từ đâu thì cũng đc chứ nó cũng chả rảnh đâu đi check ví kiểu này

e cũng đang 2acc như bác, nh quan trọng chưa tìm dc đoạn để chuyển từ A sang B
thì bạn rút (withdraw) từ acc này và địa chỉ ví nhận là của acc khác thôi chứ có gì đâu

đây là hành động nạp rút bình thường chứ có gì đâu mà ban nhỉ, mình rút về đâu tùy mình và nạp từ đâu thì cũng đc chứ nó cũng chả rảnh đâu đi check ví kiểu này
vấn đề là mình ref kiểu đó là vi phạm, trang nào cũng sẽ ban acc. Nó mà quét nó thấy tiền dồn về 1 acc nó biết vi phạm nó cho đi luôn 2 acc là tiêu nên mình mới thắc mắc nó có code để kiểm tra vụ địa chỉ nạp vào hay rút ra ko đó.

vấn đề là mình ref kiểu đó là vi phạm, trang nào cũng sẽ ban acc. Nó mà quét nó thấy tiền dồn về 1 acc nó biết vi phạm nó cho đi luôn 2 acc là tiêu nên mình mới thắc mắc nó có code để kiểm tra vụ địa chỉ nạp vào hay rút ra ko đó.
trước đây mình từng rút dồn nhiều acc về 1 acc kiểu vậy đến bây giờ vẫn chưa gặp vấn đề gì, các acc của mình đều treo trên mỗi máy, mỗi ip khác nhau (không proxy, không fake ip, không vpn... gì cả) nên an toàn.

thật ra ref của nhau được coi là vi phạm khi bị nó phát hiện thôi chứ chơi an toàn như mình nói thì sao nó biết được.

trước đây mình từng rút dồn nhiều acc về 1 acc kiểu vậy đến bây giờ vẫn chưa gặp vấn đề gì, các acc của mình đều treo trên mỗi máy, mỗi ip khác nhau (không proxy, không fake ip, không vpn... gì cả) nên an toàn.

thật ra ref của nhau được coi là vi phạm khi bị nó phát hiện thôi chứ chơi an toàn như mình nói thì sao nó biết được.
cách của b thì như 2ng khác nhau. thì 1000 năm cũng k vấn đề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week