Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bác cho hỏi làm sao rút litecoin từ coinpot về coinbase được vậy
Do ví LTC của Coinbase nó khác với định dang LTC của Coinpot nên ko rút về dc nha bạn, Bạn sử dụng ví LTC của các web khác nha. Mình chỉ trả lời ban dc như thế thôi, nếu bạn @dalat online sẽ trả lời giúp bạn thêm.

Bác cho hỏi làm sao rút litecoin từ coinpot về coinbase được vậy
coinpot thì mình khuyến khích nên đổi hết về CHÓ rồi rút về vừa nhanh vừa đỡ tốn fee

bro @dalat ơi cac trang moon chơi bằng địa chỉ nhưng không xác nhận email coinpot mình không thấy gửi tiền về địa chỉ ví ạ

Wallet address
  • Simple and anonymous account based on a single wallet address
  • Completely FREE, and no registration or sign-in is required
  • Your coins are accumulated against the wallet address as shown on this page
  • Each week (on Saturday/Sunday) we pay out the total balance via the blockchain direct to the address
  • There is NO FEE charged for these weekly payouts!
  • Your balance must have reached the minimum threshold at the time the payment run starts...
    • BITCOIN THRESHOLD = 0.00025 btc = 25,000 satoshi
    • DOGECOIN THRESHOLD = 100 dogecoin
    • LITECOIN THRESHOLD = 0.005 litecoin = 500,000 litoshi
  • However, if you don't reach the threshold then your balance will carry over to the following week

CoinPot account
  • A CoinPot account can be linked to multiple wallet addresses and multiple coins
  • Completely FREE - however registration is required
  • Your balance is accumulated in this account for all supported coins - bitcoin, dogecoin and litecoin initially
  • You can make on-demand withdrawal requests, for all or part of your balance at any time!
  • Withdrawal options include Faucet Hub, Mellow Ads, FaucetFly and direct to your wallet via the blockchain
    (NOTE: Each of these options has different withdrawal thresholds and some may incur a withdrawal fee)
  • Other benefits of a CoinPot account...
    • Increased security - optional 2FA
    • Instant conversion between your coins (COMING SOON!)

Bác có thể hướng dẫn cách làm hok? Thanks
1. Đăng nhập coinbase : lấy địa chỉ LTC có dạng Mx...
2. vào: https://litecoin-project.github.io/p2sh-convert/
Đổi địa chỉ dạng M.. sang 3...

3. Dùng địa chỉ dạng 3.... để nhận LTC.

Né electrum ra anh ơi, vụ @MrKubem bị mất 0.2B cũng do thằng electrum đấy :popo_boss:

acc bình thưởng thì ko sao , acc có bug và balance lớn khi rút số chẵn sẽ bị soi , rút số lẽ thì vẫn mặc định qua mặt được bot vì bọn nó tưởng 1 acc nào đó rút hết ko quan tâm. 1 bên hút 10000.00 DOGE sẽ bị soi , còn 1 bên cho dù rút 42291.92000000 (lưu ý thêm cho acc nào có bug rút thì sau dấu chấm cũng phải là 2 số và kèm theo 6 số 0, chứ sau dấu chấm điền không đúng chuẩn thì ở trước dấu chấm là lẻ bao nhiêu cũng bị lộ) :popo_ah:

dù cho là rút CHÓ hay freebit với các acc có tiền án tiền sự thì nên nhớ vụ mức 6 :popo_doubt:
huhu bây giờ có lại nữa không ạ, em rút hết ra dần hay sao ạ

Wallet address
  • Simple and anonymous account based on a single wallet address
  • Completely FREE, and no registration or sign-in is required
  • Your coins are accumulated against the wallet address as shown on this page
  • Each week (on Saturday/Sunday) we pay out the total balance via the blockchain direct to the address
  • There is NO FEE charged for these weekly payouts!
  • Your balance must have reached the minimum threshold at the time the payment run starts...
    • BITCOIN THRESHOLD = 0.00025 btc = 25,000 satoshi
    • DOGECOIN THRESHOLD = 100 dogecoin
    • LITECOIN THRESHOLD = 0.005 litecoin = 500,000 litoshi
  • However, if you don't reach the threshold then your balance will carry over to the following week
mình đủ 100 doge rồi bro mà không thấy rút về ví

mình đủ 100 doge rồi bro mà không thấy rút về ví
Thứ 7 là pay rồi, T7 chưa đủ thì CN pay, CN ko đủ mới dời sang T7 tuần sau.
Trường hợp đã dư rồi mà nó ko pay thì nó nằm ở coinpot rồi, check lại xem đã liên kết ví vào coinpot chưa thì vào coinpot rút về :)

Thứ 7 là pay rồi, T7 chưa đủ thì CN pay, CN ko đủ mới dời sang T7 tuần sau.
Trường hợp đã dư rồi mà nó ko pay thì nó nằm ở coinpot rồi, check lại xem đã liên kết ví vào coinpot chưa thì vào coinpot rút về :)
Mấy cái site claim Coin này mấy bác đang chiến bằng cách bet Hi-Lo hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week